ਨਰਾਜ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਫਿਰ ਕੱਢੀ ਭੜਾਸ-- ਕਿਤੇ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਚੱਲਦਾ ਹੀ ਨਾ ਕਰ ਦੇਵੇ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ ਨਰਾਜ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਫਿਰ ਕੱਢੀ ਭੜਾਸ-- ਕਿਤੇ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਚੱਲਦਾ ਹੀ ਨਾ ਕਰ ਦੇਵੇ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Anti captain MLA

ਨਰਾਜ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਫਿਰ ਕੱਢੀ ਦਿਲ ਦੀ ਭੜਾਸ, ਕਿਹਾ- ਕਿਤੇ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਚੱਲਦਾ ਹੀ ਨਾ ਕਰ ਦੇਵੇ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ

408

4 ਨਰਾਜ ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਲਾਲ ਸਿੰਘ ਦੀ ਕੋਠੀ ‘ਚ ਬਣਾਈ ਅਗਲੀ ਰਣਨੀਤੀ

ਪਟਿਆਲਾ 1 ਦਸੰਬਰ 2019 : ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਘਰ ਮਤਲਬ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ  ਜਿਲ੍ਹੇ ਪਟਿਆਲਾ ਵਿੱਚ ਬਾਗੀ ਲੈਅ ਵਿੱਚ ਅਲ਼ੱਗ ਸੁਰਾਂ ਅਲਾਪਣ ਵਾਲੇ ਚਾਰਾਂ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਆਪਣੀ ਹੀ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ  ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਖੁੱਲ ਕੇ ਬਿਆਨ ਦਾਗੇ ਹਨ। ਪਹਿਲਾਂ ਇਕੱਲੇ-ਇਕੱਲੇ ਬੋਲਣ ਵਾਲੇ ਇਹਨਾਂ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਅੱਜ ਇਕਮੁੱਠ ਹੋ ਕੇ ਸਾਬਕਾ ਕਾਂਗਰਸੀ ਮੰਤਰੀ ਲਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ ਘਰ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਮੀਡਿਆ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੁੱਲਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਭੜਾਸ ਕੱਢੀ ।

ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਅਤੇ ਮੰਡੀ ਬੋਰਡ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਲਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ ਘਰ ਰੱਖੀ ਪ੍ਰੈਸ ਮੀਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਇਹਨਾ ਚਾਰੇ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਤੇ ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਕਿ ਹੋਵੇ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੈਪਟਨ ਸਰਕਾਰ ਹੀ ਜਾਂਦੀ ਰਹੇ।  ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨਾਲ ਵਿਤਕਰਾ ਇਕੱਲੇ  ਪਟਿਆਲਾ ‘ਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਪੂਰੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ।ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਬਣਦੀ ਹੈ ਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਵੇ ।  ਸਮਾਣੇ ਦੇ CIA ਇੰਚਾਰਜ ਉੱਪਰ ਕੇਸ ਦਰਜ ਹੋਣ  ਦੇ ਕੇਸ ਦਾ ਜਿਕਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਲਾ ਪਟਿਆਲਾ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਿਵਾਰਣ ਕਮੇਟੀ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਵਾਲ ਸਹੀ ਹੋਏ। ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬੁਲਾਏੰਂ ਤਾਂ ਉਹ ਦੱਸਣਗੇ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਓਐੇਸਡੀ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕਿਵੇਂ ਵਿਦਾਇਕਾਂ ਨਾਲ ਨੀਵੇਂ ਦਰਜ਼ੇ ਦਾ ਸਲੂਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ।

ਘਨੌਰ  ਤੋਂ ਬਾਗੀ ਸੁਰ ਵਾਲੇ ਵਿਧਾਇਕ ਮਦਨ  ਲਾਲ ਜਲਾਲਪੁਰ ,  ਸ਼ੁਤਰਾਣਾ  ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਨਿਰਮਲ ਸਿੰਘ , ਸਮਾਣਾ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਕਾਕਾ ਰਾਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ  ਅਤੇ ਰਾਜਪੁਰੇ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਹਰਦਿਆਲ ਸਿੰਘ  ਕੰਬੋਜ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਇਹ ਸਭ ਵਿਰੋਧ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਮਜਬੂਤੀ ਲਈ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।  ਉਹਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ ਖਿਲਾਫ ਵਿੱਢੀ ਮੁਹਿੰਮ ਨਾਲ  ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ  ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ।  ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜਾਰੀ ਹੀ ਸਭ  ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ।  
ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ-ਜੋ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੈਨਾਤ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹੈ ਉਹ ਕੰਮ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ।  ਲੋਕ ਦੁਖੀ ਹਨ ।  ਉਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਹੀ ਭੁਗਤਣੇ ਪੈਣਗੇ ।

ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਨਰਾਜ਼ ਚੱਲਲ ਰਹੇ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿੰਨੀ ਦੇਰ ਥਾਣਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮੁਲਾਜਿਮ ਨਹੀਂ ਬਦਲੇ ਜਾਂਦੇ ,  ਤੱਦ ਤੱਕ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਕਰਣਾ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ ।

ਇਹ ਆਰੋਪ ਲਗਾ ਕੇ ਇਹਨਾਂ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਕੈਪਟਨ ਦੇ ਨਸ਼ਾ ਮੁਕਤ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਾਅਦੇ ਦੀ ਫੂਕ ਕੱਢ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤੀ। ਨਰਾਜ਼  ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਅੱਗੇ ਬੋਲਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੀਆਇਏ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਵਿਜੈ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਾਰਵਾਈ ਤਾਂ ਕੀਤੀਂ ਹੈ ,  ਪ੍ਰਤੂ ਜਾਂਚ ਆਈ ਜੀ ਕੁੰਵਰ ਪ੍ਰਤਾਪ ਵਲੋਂ ਹੀ ਕਰਵਾਈ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ।

ਪਾਣੀ ਸਿਰ ਦੇ ਉੱਤੇ ਨਿਕਲ ਚੁੱਕਿਆ – ਨਰਾਜ਼ ਵਿਧਾਇਕ

ਸਰਕਾਰ ਉੱਤੇ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ ਭਾਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਦੁਹਰਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਸੁਣਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ,  ਲੇਕਿਨ ਹੁਣ ਪਾਣੀ ਸਿਰ  ਦੇ ਉੱਤੇ ਨਿਕਲ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ।  ਮਜਬੂਰੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਾ ਪਿਆ ਹੈ । ਹਾਲਾਤ ਤਾਂ ਇਹ ਹੋਏ ਪਏ ਹਨ ਕਿ ਇੱਕ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਤਾਂ ਮੰਡੀ ਬੋਰਡ  ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਕਾਂਗਰਸੀ ਨੇਤਾ ਲਾਲ ਸਿੰਘ  ਦੇ ਘਰ ਆਕੇ ਧੌਂਸ ਜਮਾ ਕੇ ਵੀ ਚਲਾ ਗਿਆ ।  ਗੱਲ ਬਹੁਤ ਅੱਗੇ ਤੱਕ ਵੱਧਦੀ ਵੇਖ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ  ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਇੱਕਜੁਟ ਹੋਕੇ ਖੜਾ ਹੋਣਾ ਪਿਆ ।

ALSO READ: Reela Wala Deck R Nait New Punjabi Song 2019

ALSO READChitta Kurta Latest Punjabi Song Sung By Karan Aujla

ALSO READ: Viral: जैकलीन के साथ सलमान खान ने किया मुन्नी बदनाम पर डांस

ALSO READ: KHATARNAAK singer Gippy Grewal and Bohemia

ALSO READ: GLOCK Singer MANKIRT AULAKH New Punjabi Song 2019

ALSO READ: Azad SOch Punjabi Epaper
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *