ਅਧਿਆਪਕਾ ਨੇ ਦੋ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ਬਣਾਏ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ, ਜਾਣੋ ਜੇਲ੍ਹ ਜਾਣ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਬਚੀ ਅਧਿਆਪਕਾ ਨੇ ਦੋ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ਬਣਾਏ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ, ਜਾਣੋ ਜੇਲ੍ਹ ਜਾਣ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਬਚੀ
BREAKING NEWS
Search

Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Physical Relation

ਵਿਆਹੀ ਅਧਿਆਪਕਾ ਨੇ ਦੋ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ਬਣਾਏ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ, ਜਾਣੋ ਜੇਲ੍ਹ ਜਾਣ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਬਚੀ

205

ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਕਲਯੁੱਗ ਇਸ ਕਦਰ ਹਾਵੀ ਹੁੰਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਗੁਰੂ ਚੇਲੇ ਜਿਹੇ ਪਵਿੱਤਰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵੀ ਕਲੰਕਤਾ ਦੀ ਭੇਂਟ ਚੜ੍ਹਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਜਿਹੜੀ ਖਬਰ ਆਈ ਹੈ ਉਸ ਅਨੁਸਾਰ ਇਕ 33 ਸਾਲਾ ਮਹਿਲਾ ਅਧਿਆਪਕਾ ਨੂੰ ਦੋ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ (Physical relation ) ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਦੋਸ਼ੀ ਠਹਿਰਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਪਰ ਉਸ ਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਦੋ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਅਤੇ ਇਕ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਔਰਤ ਅਧਿਆਪਕ ਨੇ 16 ਅਤੇ 18 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਦੋ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਣਾਇਆ ਸੀ। ਇਹ ਕੇਸ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਟੈਕਸਾਸ ਦਾ ਹੈ।

Physical relation ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀ ਅਧਿਆਪਕਾ ਲਿਨ ਬੁਰਜ ਨੂੰ ਸਰਕਾਰੀ ਵਕੀਲ ਨਾਲ ਪਟੀਸ਼ਨ ਸਮਝੌਤੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੇਲ੍ਹ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਸੁਣਾਈ ਗਈ। ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ੫ ਸਾਲਾਂ ਲਈ ਨਿਗਰਾਨੀ ਵਿਚ ਰਹਿਣਾ ਪਏਗਾ। ਉਸ ‘ਤੇ 1.7 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਜੁਰਮਾਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਲਿਨ ਨੂੰ ਸਾਰੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਲਈ 50 ਸਾਲ ਦੀ ਕੈਦ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਲਿਨ ਬਰਗੇ ਟੈਕਸਾਸ ਦੇ ਕੁੱਕ ਕਾਉਂਟੀ ਦੇ ਮੁੰਸਟਰ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟੀਚਿੰਗ ਲਾਇਸੈਂਸ ਵੀ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਣੇ ਪੈਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸੈਕਸ ਅਪਰਾਧੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲਿਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਲੀਨ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ‘ਅਨੈਤਿਕ ਸੰਬੰਧਾਂ’ ਦੀਆਂ 2 ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਇਕਬਾਲ ਕੀਤਾ। ਲਿਨ ਉੱਤੇ ਇੱਕ 16 ਸਾਲਾ ਲੜਕੇ ਤੇ ਸਨੈਪਚੈਟ ਨੂੰ ਨਗਨ ਫੋਟੋਆਂ ਭੇਜਣ ਦਾ ਵੀ ਦੋਸ਼ ਸੀ। ਲਿਨ ਨੇ ਸਬੰਧਤ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਬੁਲਾਇਆ. ਪੁਲਿਸ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਲੜਕੇ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਿਨ ਲਿਨ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਘਰ ਨਹੀਂ ਸੀ।

ਲੀਨ ਦੇ ਵਕੀਲ ਰਿਕ ਹੇਗਨ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ- ‘ਲੀਨ ਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਆਪਣੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲਈ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਇ, ਇਹ ਵੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਗਲਤੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ। ਉਸ ਦਾ ਜਵਾਬ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਸੀ।

ALSO READ: Reela Wala Deck R Nait New Punjabi Song 2019

ALSO READChitta Kurta Latest Punjabi Song Sung By Karan Aujla

ALSO READ: Viral: जैकलीन के साथ सलमान खान ने किया मुन्नी बदनाम पर डांस

ALSO READ: KHATARNAAK singer Gippy Grewal and Bohemia

ALSO READ: GLOCK Singer MANKIRT AULAKH New Punjabi Song 2019

ALSO READ: Azad SOch Punjabi Epaper
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *