ਹੁਣ ਜੈਤੋ ਵੀ 'ਚ ਕਾਂਗਰਸੀ ਲੱਗੇ ਧਰਨਾ ਲਾਉਣ ਹੁਣ ਜੈਤੋ ਵੀ 'ਚ ਕਾਂਗਰਸੀ ਲੱਗੇ ਧਰਨਾ ਲਾਉਣ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Jaiton

ਹੁਣ ਜੈਤੋ ਵੀ ‘ਚ ਕਾਂਗਰਸੀ ਲੱਗੇ ਧਰਨਾ ਲਾਉਣ

210

ਜੈਤੋ, 11 ਦਸੰਬਰ2019: ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਰਕਾਰ ਖਿਲਾਫ ਜਿੱਥੇ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਮੋਰਚਾ ਖੋਲਿਆ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ‘ਚ ਸਕੱਤਰ ਜਿਹੇ ਅੀਹਮ ਅਹੁਦੇ ਤੇ ਸੇਵਾ ਨਿਭਾ ਰਹੇ ਜੈਤੋ ਦੇ ਇੱਕ ਸੀਨੀਅਰ ਕਾਂਗਰਸੀ ਆਗੂ ਨਾਲ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਆਪਹੁਦਰੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਜੈਤੋ ਦੇ ਕਾਂਗਰਸੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਥਾਣਾ ਮੁਖੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਧਰਨਾ ਲਾ ਦਿੱਤਾ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਥਾਣਾ ਜੈਤੋ ਦੇ SHO ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ ਵਲੋਂ ਟਕਸਾਲੀ ਕਾਂਗਰਸੀ ਆਗੂ ਸਤਪਾਲ ਡੋਡ (ਸਕੱਤਰ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਕਮੇਟੀ) ਨੂੰ ਅਪ ਸ਼ਬਦ ਬੋਲਣ ‘ਤੇ ਸਥਾਨਕ ਕਾਂਗਰਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਥਾਣਾ ਜੈਤੋ ਵਿਖੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਐੱਸ. ਐੱਚ. ਓ. ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਧਰਨਾ ਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਕਾਂਗਰਸੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਐੱਸ. ਐੱਚ. ਓ. ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਮੁਅੱਤਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ। ਇੱਥੇ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਸਥਾਨਕ ਰਾਮਰੀਲ ਗਰਾਊਂਡ ਦੇ ਕੋਲ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਵਾਲੀਆਂ ਰੇੜ੍ਹੀਆਂ ਨੂੰ ਸਥਾਨਕ ਐੱਸ. ਐੱਚ. ਓ. ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਹੱਕ ‘ਚ ਸਤਪਾਲ ਡੋਡ ਅੱਗੇ ਆਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਐੱਸ. ਐੱਚ. ਓ. ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਐੱਸ. ਐੱਚ. ਓ. ਜਦੋਂ ਸਤਪਾਲ ਡੋਡ ਅਤੇ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅਪ ਸ਼ਬਦ ਬੋਲਣਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਇਕੱਤਰ ਕਾਂਗਰਸੀ ਉਸ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰਦਿਆਂ ਥਾਣੇ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਲਿਖਤੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਉਣ ਉਪਰੰਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਥਾਣਾ ਜੈਤੋ ਅੱਗੇ ਧਰਨਾ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ।

ALSO READ: Reela Wala Deck R Nait New Punjabi Song 2019

ALSO READ: GLOCK Singer MANKIRT AULAKH New Punjabi Song 2019

ALSO READ: Viral: जैकलीन के साथ सलमान खान ने किया मुन्नी बदनाम पर डांस

ALSO READ: Azad Sch Punjabi Epaper
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *