christmas record- ਚੋਰ ਨੇ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ ਮਨਾ ਕੇ ਬਣਾਇਆ ਰਿਕਾਰਡ christmas record- ਚੋਰ ਨੇ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ ਮਨਾ ਕੇ ਬਣਾਇਆ ਰਿਕਾਰਡ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Chirstmas record

ਚੋਰ ਨੇ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ ਮਨਾ ਕੇ ਬਣਾਇਆ ਰਿਕਾਰਡ, ਪੁਲਿਸ ਵੀ ਸੋਚਣ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਰ

259

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ : christmas record- ਅਜ਼ੋਕੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਚੋਰ ਆਪਣੇ ਐਸ਼ੋ ਆਰਾਮ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜਰੂਰਤਾਂ ਪੂਰੀ ਕਰਣ ਲਈ ਚੋਰੀ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜੀਬੋਗਰੀਬ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ।ਇੱਥੇ ਚੋਰ ਨੇ ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਅਕੇਡਮੀ ਨਾਮਕ ਇੱਕ ਬੈਂਕ ਚੋਂ ਡਾਲਰ ਚੁਰਾਏ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਭੀੜ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਸਾਰੇ ਡਾਲਰ ਹਵਾ ਵਿੱਚ ਹੀ ਖਿਲਾਰ ਦਿੱਤੇ ।  ਡਾਲਰ ਹਵਾ ‘ਚ ਖਿਲਾਰਣ ਸਮੇਂ ਉਹ ਮੈਰੀ ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ ਵੀ ਬੋਲ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ  ਦੇ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਲੋਕ ਸੇਂਟਾ ਕਲਾਜ਼ ਤੋਂ ਗਿਫਟ ਪਾਉਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ  ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਚੋਰ ਨੇ  ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਗਿਫਟ ਦਿੱਤਾ ।  ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਉੱਡਦੇ ਹੋਏ ਡਾਲਰ ਲੁੱਟਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਿਆ ਸੀ ।  ਅਚਾਨਕ ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਡਾਲਰ ਉੱਡਦਾ ਵੇਖ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਅਤੇ ਰਾਹਗੀਰ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ।  ਫਿਰ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਡਾਲਰ ਨੂੰ ਲੁੱਟਣ ਦੀ ਹੋੜ ਮੱਚ ਗਈ ।

ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮ ਦੇ ਸੀਨ ਦੇਖ ਕੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕਾਰਾ

ਹਿੰਦੀ ਸਿਨੇਮਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁੱਝ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਸੀ ,  ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਡਬਲ ਰੋਲ ਵਿੱਚ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹ ਹੀ ਬੈਂਕ ਅਤੇ ਹੋਰ ਜਗ੍ਹਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਲੁੱਟ-ਖਸੁੱਟ ਕਰਣ  ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਗਰੀਬਾਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡ ਦਿੰਦੇ ਸਨ ।  ਕਰਿਸਮਸ  ਦੇ ਦਿਨ ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਦੀ ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਜਦੋਂ ਅਜਿਹਾ ਨਜਾਰਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਤਾਂ ਹਿੰਦੀ ਸਿਨੇਮਾ ਦੇਖਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਉਹ ਸੀਨ ਯਾਦ ਆ ਗਿਆ ।  

ਧੂਮ 3  ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਚੋਰੀ ਕਰਣ  ਦੇ ਬਾਅਦ ਭੱਜਣ ਲਈ ਆਧੁਨਿਕ ਤਰੀਕਾਂ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ।  ਸਕਾਈ ਨਿਊਜ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਹਵਾਲਿਆ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੈਂਕ ਡਕੈਤ ਡੇਵਿਡ ਵੇਨ ਓਲਿਵਰ ਨੂੰ ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਸਪ੍ਰਿੰਗਸ ਵਲੋਂ ਗਿਰਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ।  ਉਸਨੇ ਬੈਂਕ ਤੋਂ  ਚੋਰੀ ਕਰਣ  ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਡਾਲਰਾਂ ਨੂੰ ਸੜਕ ਉੱਤੇ  ਲੋਕਾਂ  ਦੇ ਵਿੱਚ ਖਿਲਾਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ।  

ਡਾਲਰ ਲੁਟਾਉਣ ਸਮੇਂ ਬੋਲਦਾ ਰਿਹਾ ਮੈਰੀ ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ

ਡੇਵਿਡ ਓਲਿਵਰ ਨੇ ਬੈਂਕ ਵਿੱਚ ਡਕੈਤੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਧਮਕੀ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਸਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਦੇਵੇਗਾ ।  ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਡਾਲਰ ਲੁੱਟ ਲਏ ਅਤੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ।  ਫਰਾਰ ਹੋਣ  ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਕੇ ਉਸਨੇ ਭੀੜ ਵਿੱਚ ਡਾਲਰ ਲੂਟਾਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਮੈਰੀ ਕਰਿਸਮਸ ਬੋਲਦਾ ਰਿਹਾ ।  ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੀ ਡਾਲਰ ਲੁੱਟ ਲਏ।

ਡਾਲਰ ਖਿਲਾਰਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਕੀਤਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ

ਉਂਜ ਤਾਂ ਲੁੱਟ-ਖਸੁੱਟ ਕਰਣ  ਦੇ ਬਾਅਦ ਚੋਰ ਮੌਕੇ ਵਲੋਂ ਤੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਮਗਰ 65 ਸਾਲ  ਦੇ ਡੇਵਿਡ ਉੱਥੋਂ ਭੱਜੇ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਉਹ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਆਉਣ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰਦੇ ਰਹੇ । ਬੈਂਕ ਚੋਂ ਨਿਕਲਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਡੇਵਿਡ ਨੇੜੇ ਦੇ ਸਟਾਰਬਕਸ ਵਿੱਚ ਚਲਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਥੇ ਹੀ  ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਆਉਣ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚਕੇ ਉਸਨੂੰ ਗਿਰਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ।  ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਦੋਂ ਡੇਵਿਡ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ੀ ਲਈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਕੋਲੋਂ ਕੋਈ ਹਥਿਆਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ।  ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਡੇਵਿਡ ਨੇ ਹਜਾਰਾਂ ਡਾਲਰ ਬੈਂਕ ਚੋਂ  ਲੂਟੇ ਸਨ ,  ਉਸਨੂੰ ਭੀੜ ਵਿੱਚ ਲੂਟਾ ਦਿੱਤਾ ,  ਫਿਲਹਾਲ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਰਕਮ ਦਾ ਵੀ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । christmas record

ALSO READ: Reela Wala Deck R Nait New Punjabi Song 2019

ALSO READ: GLOCK Singer MANKIRT AULAKH New Punjabi Song 2019

ALSO READ: Viral: जैकलीन के साथ सलमान खान ने किया मुन्नी बदनाम पर डांस

ALSO READ: Azad Sch Punjabi Epaper
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *