ਕਾਂਗਰਸੀ ਐਮਪੀ ਨੂੰ ਭੇਜਦਾ ਸੀ ਮੋਬਾਇਲ ਤੇ ਗੰਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ, ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦਬੋਚਿਆ ਕਾਂਗਰਸੀ ਐਮਪੀ ਨੂੰ ਭੇਜਦਾ ਸੀ ਮੋਬਾਇਲ ਤੇ ਗੰਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ, ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦਬੋਚਿਆ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Punjab Police arrest

ਕਾਂਗਰਸੀ ਐਮਪੀ ਨੂੰ ਭੇਜਦਾ ਸੀ ਮੋਬਾਇਲ ਤੇ ਗੰਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ, ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦਬੋਚਿਆ

322

ਚੰਡੀਗੜ : ਉਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਜਨਪਦ ਕਾਸਗੰਜ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਪੰਜਾਬ ਪੁੇਲਿਸ ਨੇ ਉਦੀ ਘਟੀਆ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਕੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਕਤ ਦੋਸੀ ਨੂੰ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਸਾਂਸਦ ਦੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਤੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਗੱਲਾਂ ਅਤੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਭੇਜਣਾ ਮਹਿੰਗਾ ਪੈ ਗਿਆ। ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਮੈਸਿਜ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਾਸਗੰਜ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੋਸ਼ੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਦੋਸ਼ੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਿਢੋਰ ਮਹੋਲੀ ਦੇ ਐਸਏਐਸ ਨਗਰ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਸਾਂਸਦ ਨੂੰ ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਵਾਟਸਅਪ ਉਤੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਮੈਸਿਜ ਭੇਜ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਸਾਂਸਦ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਅਕਤੀ ਖਿਲਾਫ ਮਿਢੋਰ ਮਹੋਲੀ ਕੋਤਵਾਲੀ ਵਿਚ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ।

ਸਰਵਿਲਾਂਸ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਤਾ ਚਲਿਆ ਕਿ ਮੈਸਿਜ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਭੇਜਣ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਕਾਸਗੰਜ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਅਸ਼ੋਕ ਨਗਰ ਮੁਹੱਲਾ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਨੋਇਲ ਗੁਟਨ ਹੈ। ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਨੋਇਲ ਗੁਟਨ ਦੀ ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਤਲਾਸ਼ ਸੀ।

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੁਲਜ਼ਮ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਲਈ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਤੋਂ ਇਥੇ ਡੇਰਾ ਲਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਜ਼ਮ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਦੀ ਰਹੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਆਉਣ ਤੱਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਕੱਠੀ ਕਰਦੀ ਰਹੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਨੋਇਲ ਗੁਟਾਨ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ।

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਸਬ-ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਏਐਸਪੀ ਸਿਟੀ ਪੰਜਾਬ ਵੱਲੋਂ ਇਸਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਨਿਗਰਾਨੀ ਜ਼ਰੀਏ ਕਾਸਗੰਜ ਦੇ ਅਸ਼ੋਕ ਨਗਰ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਨੋਇਲ ਗੁਟਾਨ ਨਾਮ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰਕੇ ਪੰਜਾਬ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ।
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *