ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ 150 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤਾਂ - AZAD SOCH ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ 150 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤਾਂ - AZAD SOCH
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ 150 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤਾਂ

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ 150 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤਾਂ

305

ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ ਅਮਰੀਕਾ :-

ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਘਾਤਕ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਮੌਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਧ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵਾਇਰਸ ਦੀ ਪਕੜ ਵਿਚ ਹੁਣ ਤਕ 150 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਜਦੋਂਕਿ ਦੋ ਅਮਰੀਕੀ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰਾਂ ਸਮੇਤ 9300 ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਇਸ ਵਰਕਤ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਕੇਹਰ ਜਾਰੀ ਹੈ ਤੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਹੋ ਕੇ ਰਹਿ ਗਏ ਹਨ, ਅੱਜ ਇਕੱਲਾ ਅਮਰੀਕਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਇਸ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਵੀਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਕਈ ਲੌਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਕੋਰੋਨਾ ਵਰਗੇ ਲੱਛਣ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਤੇ ਡੈਮੋਕ੍ਰੇਟਿਕ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਬੇਨ ਮੈਕ ਐਡਮਜ਼ ਦਾ ਪ੍ਰੀਖਣ ਪਿਛਲੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਮੈਕ ਐਡਮਜ਼ (45) ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਲੱਛਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਰੰਤ ਘਰ ਤੋਂ ਅਲੱਗ ਹੋ ਗਿਆ। ਮੇਰੀ ਹਾਲਤ ਖਰਾਬ ਸੀ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਬੁਖਾਰ, ਖੁਸ਼ਕ ਖਾਂਸੀ ਅਤੇ ਸਾਹ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਆ ਰਹੀ ਸੀ।

ਇਹ ਪੈਕੇਜ 500 ਤੋਂ ਵਧੇਰੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਅਦਾਇਗੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ। ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ,ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ ਉਹ ਤਿੰਨ ਰਾਜ ਹਨ ਜੋ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਹਨ।ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਰੋਨੋਵਾਇਰਸ ਰਾਹਤ ਪੈਕੇਜ ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕੀਤੇ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੈਨੇਟ ਨੇ ਪਾਸ ਕੀਤਾ।

ਸਰਕਾਰੀ ਮਹਿਕਮਿਆਂ ਵੱਲ 1 ਕਰੋੜ 70 ਲੱਖ ਤੋ ਵਧ ਬਿਜਲੀ ਬਿੱਲਾਂ ਦਾ ਬਕਾਇਆ

ਚੇਅਰਪਰਸਨ ਰੰਧਾਵਾ ਵੱਲੋਂ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਲਈ 50 ਫ਼ੀਸਦੀ ਕਿਰਾਏ ‘ਚ ਛੋਟ ਦੇਣ ਲਈ ਕੈਪਟਨ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *