ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਬਹੁਤ ਕੁਛ ਕੁੱਝ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਸਲਾਮ AZAD SOCH ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਬਹੁਤ ਕੁਛ ਕੁੱਝ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਸਲਾਮ AZAD SOCH
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਬਹੁਤ ਕੁਛ ਕੁੱਝ ਦੁੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਸਲਾਮ

ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਬਹੁਤ ਕੁਛ ਕੁੱਝ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਸਲਾਮ

385

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨੇ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਫੈਲ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਮਰ ਰਹੇ ਨੇ,ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨਿਕਲ ਕੇ ਬਾਹਰ ਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਆਪਣੀ ਕਹਾਣੀ ਹੈ। ਭਾਰਤ,ਅਮਰੀਕਾ,ਚੀਨ,ਇਟਲੀ,ਯੂਨੀਅਨ ਦੇਸ਼,  ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਲੜ ਰਹੀਆਂ ਹੈ।ਇਹਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਤਬਵੀਰ ਆਈ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਇਡੋਨੇਸੀਆ ਦੀ ਹੈ, ਜ਼ੋ ਕਿ ਇੱਕ ਡਾਕਟਰ ਹੈ, ਜ਼ੋ ਬਹੁਤ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਘਰ ਆਈਆਂ ਹੈ, ਇਡੋਨੇਸੀਆ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਬਹੁਤ ਮਰੀਜ਼ ਨੇ ਇਸ ਤਰਵੀਰ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿ ਇੱਕ ਪਿਤਾ ਬੱਚਿਆ ਕਿੰਨੀ ਦੂਰ ਖੜਾ ਹੈ।ਸ਼ੋਸਲ ਮੀਡੀਆਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ,

ਮੇਰੇ ਲਈ ਇਹ ਕਿੰਨਾ ਦੁਖੀ ਹੋਏ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਾ ਤਾਂ ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਮੇਰੇ ਦੋਸਤ ਪਿਆਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਚੁੰਮ ਸਕਦੇ ਸਨ। ਮਾਨਵਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਜ਼ਾਈ ਡਾਕਟਰ ਹਾਇਡਿਓ ਅਲੀ ਹੋਵੇਗੀ .

ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਯਾਦ ਰੱਖੋ, ਇਹ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਤਸਵੀਰ ਤਿਆਗ ਦੀ ਇੱਕ ਉਦਾਹਰਣ ਹੈ। ਇਹ ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆ ਦੇ ਡਾਕਟਰ ਹੈਦਿਓ ਅਲੀ ਦੀ ਆਖ਼ਰੀ ਤਸਵੀਰ ਹੈ ਜੋ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ।ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਹੁਣ ਬਚ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਉਹ ਘਰ ਗਿਆ ਅਤੇ ਫਾਟਕ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋ ਗਿਆ, ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਗਰਭਵਤੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਵੇਖਦਾ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਚਲਾ ਗਿਆ, ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਖਿੱਚ ਲਈ।

ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰੇ ਦਿਲ ਨਾਲ ਵੇਖਣ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੈਣ ਲਈ ਆਇਆ ਸੀ, ਤਾਂ ਉਹ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਕੋਰਨਾ ਵਿੱਚ ਬੱਚਿਆਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੇ। ਡਾਕਟਰ ਹੇਡੀਆਯੋ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਇਕ ਫ਼ਰਿਸ਼ਤਾ ਸਾਬਤ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਅਜਿਹੇ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਸਲਾਮ।
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *