ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਲਾਕਡਾਊਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 927 ਕੇਸ ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਲਾਕਡਾਊਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 927 ਕੇਸ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਲਾਕਡਾਊਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 927 ਕੇਸ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ

ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਲਾਕਡਾਊਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 927 ਕੇਸ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ

245

ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ:-

ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਨੇ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਆਪਣੀ ਲਪੇਟ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਇਸ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਨਾਲ ਲੜ ਰਹੇ ਨੇ ਤੇ ਆਪਣੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਹਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਭਾਰਤ,ਅਮਰੀਕਾ,ਚੀਨ,ਇਟਲੀ,ਪਾਕਿਸਤਾਨ,ਇੰਡੋਨੇਸੀਆ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਇਸ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਇਲਾਜ ਵੀਂ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਰ ਜ਼ੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਹਾਲਾਤ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜਾਂਦਾ ਬੁਰੇ ਹਨ, ਹੁਣ ਸਾਊਥ ਅਫਰੀਕਾ ਨੇ ਭਾਰਤ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਲਾਕਡਾਊਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਾਊਥ ਅਫਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਕਈ ਕੇਸ਼ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਇਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਦੇ ਹੋਏ ਸਾਊਥ ਅਫਰੀਕਾ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਜ਼ੋ ਇਸ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਨਾਗਰੀਕਾ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।
ਗਲੋਬਲ ਮਹਾਮਾਰੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਬਾਅਦ ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਵਿਚ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਸੈਨਾ ਦੇ ਜਵਾਨ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸਪਲਾਈ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਖ ਰੱਖੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੁਆਰਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 927 ਕੇਸਾਂ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋ ​​ਚੁੱਕੀ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇੱਥੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਇੱਕ ਵੀ ਮਰੀਜ਼ ਦੀ ਲਾਗ ਕਾਰਨ ਮੌਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਸਿਰਿਲ ਰਮਾਫੋਸਾ ਵੀਰਵਾਰ ਦੇਰ ਰਾਤ ਸੋਹੈਟੋ ਟਾਤੀਜਬਨਸ਼ਿਪ, ਜੋਹਾਨਸਬਰਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫੌਜੀ ਕੈਂਪ ਵਿੱਚ ਸੈਨਿਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਪਹੁੰਚੇ।

ਇਹ ਵੀਂ ਪੜੋ:-

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਆਰਥਿਕ ਸੰਕਟ ਵਿੱਚ

ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਬਹੁਤ ਕੁਛ ਕੁੱਝ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਸਲਾਮ
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *