ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਮਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸੀ ਦਾਖਲ! - AZAD SOCH ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਮਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸੀ ਦਾਖਲ! - AZAD SOCH
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਮਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸੀ ਦਾਖਲ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਮਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸੀ ਦਾਖਲ!

234

AZAD SOCH:-

ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਵਲੋਂ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਦਿਲ ਉੱਤੇ ਰਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਫਿਲਮ ਐਕਟਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਨਿਧਨ ਹੋ ਗਿਆ । ਮੁਂਬਈ ਦੇ ਕੋਕਿਲਾਬੇਨ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨੇ 53 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਅੰਤਮ ਸਾਂਹ ਲਈ ।

ਇਰਫਾਨ ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬੇ ਉਕਤ ਵਲੋਂ ਬੀਮਾਰ ਸਨ ਅਤੇ ਗੁਜ਼ਰੇ ਦਿਨਾਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ । ਦਿੱਗਜ ਕਲਾਕਾਰ ਦੇ ਜਾਣ ਵਲੋਂ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਸੋਗ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੈ । ਬਾਡੀਵੁੱਡ ਅਤੇ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰਿਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਕਲਾਕਾਰ ਸਨ।

ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਲਾਕਾਰੀ ਦਾ ਦੀਵਾਨਾ ਸੀ। ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਪਰ ਹੋ ਅੱਜ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕੇ ਗਏ।ਪੂਰੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੌਤ ਦਾ ਦੁੱਖ ਮਨਾਇਆ ਤੇ ਨਾਲ ਕਈ ਰਾਜਨੇਤਾ ਨੇ ਵੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁੱਖ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤਾ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਮਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸੀ ਦਾਖਲ!

ਇਰਫ਼ਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਜਨਮ ਰਾਜਸਥਾਨ ਸੂਬੇ ਦੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਜੈਪੁਰ ’ਚ ਇੱਕ ਮੁਸਲਿਮ ਪਸ਼ਤੂਨ ਖਾਨਦਾਨ ’ਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਟੌਂਕ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਰਫ਼ਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਫ਼ਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਲਗਭਗ 30 ਸਾਲ ਚੱਲਦਾ ਰਿਹਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫ਼ਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ 1988 ’ਚ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਸਲਾਮ ਬੌਂਬੇ’ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੀ ਆਖਰੀ ਫਿਲਮ ਅਂਗ੍ਰੇਜੀ ਮੀਡਿਅਮ ਕੀਤੀ । ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਭਾਵੁਕ ਸਨ । ਇਵੇਂ ਤਾਂ ਇਰਫਾਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਏਕਟਿਵ ਨਹੀਂ ਸਨ , ਲੇਕਿਨ ਆਪਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿੱਚ ਫਿਰੋ ਕਰ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਮਾਹਰ ਸਨ ।
ਇਰਫਾਨ ਆਪਣੀ ਦਮਦਾਰ ਏਕਟਿੰਗ ਲਈ ਜਾਣ ਜਾਂਦੇ ਸਨ ।

ਇਸ ਵਿੱਚ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇਰਫਾਨ ਨੂੰ ਅੰਤਮ ਸੰਸਕਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ । ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਇਰਫਾਨ ਨੂੰ ਹਨ੍ਹੇਰੀ ਦੇ ਵਰਸੋਵ ਮੁਸਲਮਾਨ ਕਬਰਿਸਤਾਨ ਵਿੱਚ ਸੁਪੁਰਦੇ ਮਿੱਟੀ ਹੋ ਗਏ ਹਨ । ਪੁਲਿਸ ਨਹੀਂ ਨੇ ਸਿਰਫ ਫੈਮਿਲੀ ਦੇ 20 ਮੇਂਬਰ ਨੂੰ ਹੀ ਅੰਦਰ ਜਾਣ ਦਿੱਤਾ ਹੈ , ਬਾਕੀ ਸਭ ਬਾਹਰ ਹੈ ।

ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਅਚਾਨਕ ਮੰਗਵਾਰ ਨੂੰ ਬਿਮਾਰ ਹੋ ਗਏ ਸਨ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। 16 ਮਾਰਚ , 2018 । ਇਹ ਉਹ ਦਿਨ ਸੀ ਜਦੋਂ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਿਊਰੋਏੰਡੋਕਰਾਇਨ ਟਿਊਮਰ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟਰ ਆਕਊਟ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਸੀ।ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਦਮਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਸਨ।
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *