ਬੋਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ - AZAD SOCH ਬੋਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ - AZAD SOCH
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਬੋਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ

ਬੋਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ

267

AZAD SOCH :-

ਕਿ 67 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ    ਨੂੰ ਬੁੱਧਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਏਚ ਏਨ ਰਿਲਾਇੰਸ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਾਇਆ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੀਤੂ ਸਿੰਘ,ਭਰਾ ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ ਸਮੇਤ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਲੋਕ ਮੌਜੂਦ ਸਨ । ਬੁੱਧਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਸਾਂਸ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਤਕਲੀਫ ਆਈ ਸੀ , ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈ ਜਾਇਆ ਗਿਆ ।

ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ ਨੇ ਕਿਹਾ , ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਬਿਅਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਣ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਫਰਵਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਾਸਪਿਟਲਾਇਜਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ।
ਰਿਸ਼ਿ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਇੱਕ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇੰਫੇਕਸ਼ਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ।

ਲੇਕਿਨ ਦਿੱਲੀ ਵਲੋਂ ਮੁਂਬਈ ਆਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵਾਇਰਲ ਫੀਵਰ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਹਾਸਪਿਟਲ ਵਿੱਚ ਏਡਮਿਟ ਕਰਣਾ ਪਿਆ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ੑ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਲਈ ਵੀ ਖੂਬ ਜਾਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ।

ਉਹ ਅਕਸਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸਮਸਾਮਾਇਕ ਮੁੱਦੀਆਂ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੈ । ਲੇਕਿਨ ਗੁਜ਼ਰੇ 2 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਲੋਂ ਹੀ ਏਕਟਰ ਨੇ ਇੱਕ ਵੀ ਟਵੀਟ ਜਾਂ ਪੋਸਟ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ । ਰਿਸ਼ਿ ਕਪੂਰ ਦੇ ਦੋਸਤ , ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅਤੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅਮੀਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਟਵੀਟ ਕਰ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਿਧਨ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ।

ਬੋਲੀਵੁੱਡ  ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਸ਼ੀ  ਕਪੂਰ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ
 ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ
file Photo 

ਉਨ੍ ਹਾਂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ , ਉਹ ਗਿਆ , ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਗਏ,  ਹੁਣੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਧਨ ਹੋਇਆ ,  ਮੈਂ ਟੁੱਟ ਗਿਆ ਹਾਂ । ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਭਾਰਤੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਲਈ ਇਹ ਹਫਦਾ ਇੱਕ ਭੈੜੇ ਸਪਨੇ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ।

ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਿਹਾ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅੰਮਿਤ ਸੰਸਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੋਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਸੌਕ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾਂ ਭਾਰਤ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਨੇਤਾਂ ਨੇ ਆਪਣਾ ਦੁੱਖ ਜਾਹਰ ਕੀਤਾ ।

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਸਤੰਬਰ ਵਿੱਚ 2018 ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਅਮਰੀਕਾ ਗਏ ਸਨ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ 3 ਅਕਤੂਬਰ 2018 ਨੂੰ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਕੈਂਸਰ ਹੋਣ ਦੀ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਜਿਨੂੰ ਮੀਡਿਆ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਰਾ ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ ਨੇ ਕੰਫਰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੈਂਸਰ ਦਾ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ।

ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਕੈਂਸਰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੇ 11 ਮਹੀਨੇ ਅਤੇ 11 ਦਿਨ ਗੁਜਾਰੇ ਸਨ । ਇਨ੍ਹੇ ਲੰਬੇ ਇਲਾਜ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਪਤਨੀ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਦਾ ਹੱਥ ਥਾਮੇ ਭਾਰਤ ਪਰਤੇ ਤੱਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਸ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਲਹਿਰ ਦੋੜ ਗਈ ।

ਬੋਲੀਵੁੱਡ  ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਸ਼ੀ  ਕਪੂਰ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ
file Photo

ਇਸ ਇਲਾਜ ਅਧੀਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਹਮੇਸਾਂ ਰਹੀ। ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਆਪਣੇ ਫਿਲਮੀਂ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਫਿਲਮਾਂ ਕੀਤੀਆਂ। ਬੋਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਮੁਕਾਮ ਹਾਸ਼ਲ ਕੀਤਾ ਸੀ।   ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਫੈਂਸ ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਕਾਂ ਵਿੱਚ ਦੁੱਖ ਛਾਹ ਗਿਆ ਹੈ। ਬੋਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਦੁੱਖ ਪ੍ਰਗਟਿਆਂ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਮਦਾਰ ਕਲਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸੀ ਦਾਖਲ!
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *