ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਏਂਮਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਇਲਾਜ਼,ਹਾਲਤ ਸਥਿਰ!ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਕਰ ਰਹੀ ਜਾਂਚ - AZAD SOCH ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਏਂਮਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਇਲਾਜ਼,ਹਾਲਤ ਸਥਿਰ!ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਕਰ ਰਹੀ ਜਾਂਚ - AZAD SOCH
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਏਂਮਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਇਲਾਜ਼,ਹਾਲਤ ਸਥਿਰ!ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਕਰ ਰਹੀ ਜਾਂਚ

ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਏਂਮਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਇਲਾਜ਼,ਹਾਲਤ ਸਥਿਰ!ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਕਰ ਰਹੀ ਜਾਂਚ

921

AZAD SOCH :-

NEW DELHI :- ( ਏਮਜ਼ ) ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਪੂਰਵ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਥਿਰ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚਿਕਿਤਸੀਏ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਏਮਜ਼ ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ।

ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬੇਚੈਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਏਂਮਸ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ।87 ਸਾਲਾ ਡਾਂ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਜੀ ਨੂੰ ਏਮਜ਼ ਦੇ ( ਹਿਰਦਾ ਅਤੇ ਸੀਨੇ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ) ਵਾਰਡ ਵਿੱਚ ਨਿਗਰਾਨੀ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ । ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਛਾਤੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਏਮਜ਼ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਐਤਵਾਰ ਕਰੀਬ ਸ਼ਾਮ ਦੇ 8.45 ਵਜੇ ਏਸਜ਼ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਜ਼ਿਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਾਰਟ ਐਂਡ ਬੈ੍ਰਸਟ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਆਈਸੀਯੂ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਤੇ ਜ਼ਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਏਮਜ਼ ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ,ਅੱਧੀ ਦਰਜਨ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਨੇਵਾਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕੀਤੀ ਹੈ,ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਛੇਤੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕੀਤੀ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਲਿਖਿਆ , ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹਾਂ । ਉਂਮੀਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹ ਛੇਤੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਪੂਰਾ ਦੇਸ਼ ਪੂਰਵ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ।

ਕਰਨਾਟਕ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਡੀਕੇ ਸ਼ਿਵਕੁਮਾਰ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰ ਲਿਖਿਆ , ਪੂਰਵ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹਾਂ । ਮੈਂ ਇੱਕ ਅਰਬ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਭਾਰਤੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਲਦੀ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਹੋਣ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚੰਗੇ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਜੀਵਨ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ।ਨੇਸ਼ਨਲ ਕਾਂਫਰੇਂਸ ਦੇ ਨੇਤਾ ਉਮਰ ਅਬਦੁੱਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ,ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸੁਣਕੇ ਦੁੱਖ ਹੋਇਆ। ਉੱਤਮ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇਤਾ ਸ਼ਸ਼ਿ ਥਰੂਰ ਨੇ ਸ ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦੇ ਛੇਤੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਲਿਖਿਆ ,ਪੂਰਵ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਏਂਮਸ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਵਲੋਂ ਚਿੰਤਤ ਹਾਂ.

ਸ਼ਿਵਸੇਨਾ ਨੇਤਾ ਆਦਿਤਿਅ ਠਾਕਰੇ ਨੇ ਵੀ ਸਿੰਘ ਦੇ ਛੇਤੀ ਠੀਕ ਹੋਕੇ ਘਰ ਜਾਣ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕੀਤੀ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਲਿਖਿਆ , ਅਸੀ ਸਾਰੇ ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦੇ ਜਲਦੀ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਹੋਣ ਦੀ ਅਰਦਾਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਉਂਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਛੇਤੀ ਘਰ ਆ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਮਾਲੀ ਹਾਲਤ ਦੀ ਰਿਕਵਰੀ ਕਰਣਗੇ ,ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਸੀ ਸਾਰੇ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਟਰਵਾਦੀ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ ਸੁਪ੍ਰਿਆ ਸੁਲੇ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ,ਪੂਰਵ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਡਾ.ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੇ ਛੇਤੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕਰਦੀ ਹਾਂ ।
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *