ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ,ਸੂਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦਾ ਕੀਤਾ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ,ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਿੱਤੀ ਚਿਤਾ ਨੂੰ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ,ਸੂਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦਾ ਕੀਤਾ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ,ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਿੱਤੀ ਚਿਤਾ ਨੂੰ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ,ਸੂਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦਾ ਕੀਤਾ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ,ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਿੱਤੀ ਚਿਤਾ ਨੂੰ ਅਗਨੀ

ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ,ਸੂਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦਾ ਕੀਤਾ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ,ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਿੱਤੀ ਚਿਤਾ ਨੂੰ ਅਗਨੀ

160

AZAD SOCH :-

MUMBAI :- Bollywood Actor ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦਾ ਮੁਂਬਈ ਦੇ ਵਿਲੇ ਪਾਰਲੇ ਸ਼ਮਸ਼ਾਨ ਘਾਟ ਉੱਤੇ ਅੰਤਮ ਸੰਸਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ, ਸੂਸ਼ਾਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਤੇ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਵੀਂ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ,ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਭੈਣ ਵੀਂ ਸੰਸਕਾਰ ਵੇਲੇ ਵੀਂ ਹਾਜ਼ਰ ਸੀ ।

ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਾਚਾ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਮੌਜੂਦ ਸਨ,ਇਹ ਸਾਰੇ ਅੱਜ ਹੀ ਪਟਨਾ ਵਲੋਂ ਮੁਂਬਈ ਆਏ ਸਨ,ਪਹਿਲਾਂ ਰਿਆ ਮੁਂਬਈ ਦੇ ਕੂਪਰ ਹਸਪਤਾਲ ਗਈ ਸਨ,ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅੰਤਮ ਸੰਸਕਾਰ ਲਈ ਪਹੁੰਚੀ ।

ਅੰਤਮ ਸੰਸਕਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਲ 25 ਲੋਕ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ,ਓਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਗੰਗਾ ਵਿੱਚ ਵਿਸਰਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ,ਸ਼ਰੱਧਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਕਿਰਿਆ ਸੇਨਨ ਵੀ ਪਹੁੰਚੀਆਂ,ਸਾਰੇ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ ਸਨ,ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿਣ ਲਈ ਆਏ,ਸਭ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਲੇ ਜਾਣ ਦਾ ਗਮ ਸੀ ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਵੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇਂ ਲੋਕ ਇਸ ਸਮੇਂ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ,ਸਾਰੇ ਹੀ ਲੋਕ ਉਦਾਸ ਸਨ ,ਸੂਸ਼ਾਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਅੰਤਮ ਸੰਸਕਾਰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਕਈ ਫੈਂਸ ਦੀ ਭੀੜ ਵੀ ਸ਼ਮਸ਼ਾਨ ਘਾਟ ਦੇ ਕੋਲ ਜਮਾਂ ਹੋ ਗਈ,ਪੁਲਿਸ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਫੈਨ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਲਈ ਥੌੜੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਈ ਤਾਂ ਜ਼ੋ ਇਕ ਸਮੇਂ ਇਕੱਠ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇਂ ।

ਇਲਾਵਾ ਮੁਕੇਸ਼ ਛਾਬੜਾ ਅਤੇ ਵਿਵੇਕ ਓਬੇਰਾਇ ਜਿਵੇਂ ਸਿਤਾਰੇ ਵੀ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿਣ ਪੁੱਜੇ ਏਕਟਰ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਰਾਵ,ਸੁਨੀਲ ਸ਼ੇੱਟੀ,ਵਿਵੇਕ ਓਬੇਰਾਇ, ਵਰੁਣ ਸ਼ਰਮਾ,ਅਰਜੁਨ ਬਿਜਲਾਨੀ ਅਤੇ ਕਈ ਟੀਵੀ ਕਲਾਕਾਰ ਵੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ ।

Bollywood अभिनेता सुशांत सिंह राजपूत ने की खुदकुशी,फिल्मी जगत शोक की लहर


ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸੂਸ਼ਾਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਪਾਰਥਿਵ ਦੇਹ ਨੂੰ ਕੂਪਰ ਹਾਸਪਿਟਲ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ,ਇੱਥੇ ਵਲੋਂ ਮੌਤ ਕੱਢੀ ਗਈ,34 ਸਾਲ ਦੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਬਾਂਦਰਾ ਸਥਿਤ ਆਪਣੇ ਫਲੈਟ ਵਿੱਚ ਫ਼ਾਂਸੀ ਲਗਾਕੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਸੀ ।

ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੇ ਕਮਰੇ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਮਿਲੀ ਹੈ,ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਪਤਾ ਚੱਲਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਵਲੋਂ ਡਿਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਾ ਰਹੇ ਸਨ,ਮੌਕੇ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਸੁਸਾਇਡ ਨੋਟ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ,ਰਾਜਪੂਤ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜ਼ੋ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤੀਆਂ , ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਟੀ . ਵੀ.ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ,ਸੁਸ਼ਾਂਤ 34 ਸਾਲ ਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਡਿਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਸਨ ।

सुशांत सिंह राजपूत मानसिक तनाव के साथ पीडित, पिछले 6 महीनों से ले रहा था दवाएँ

पाकिस्तान के पूर्व कप्तान Shahid Afridi को हुआ कोरोना,Twitter पर दी जानकारी

पाकिस्तान में भारतीय High Commission दे दो अधिकारी लापता दे दो अधिकारी लापता

ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ ਪ੍ਰਤੀ ਲੀਟਰ ਮਹਿੰਗੇ ਹੋਏ!

AZAD SOCH :- E-PAPE

AZAD SOCH :- TV

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ facebook page like ਅਤੇ twitter follow ਕਰੋਂ :-
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *