ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਦਾ ਡਿਸਟ੍ਰੀਬਿਸ਼ਨ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ ਬਿਜਲੀ ਚੋਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਨ ਲਈ ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਦਾ ਡਿਸਟ੍ਰੀਬਿਸ਼ਨ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ ਬਿਜਲੀ ਚੋਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਨ ਲਈ

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਦਾ ਡਿਸਟ੍ਰੀਬਿਸ਼ਨ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ ਬਿਜਲੀ ਚੋਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਨ ਲਈ ਵਿਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਰਿਹਾ

ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਦਾ ਡਿਸਟ੍ਰੀਬਿਸ਼ਨ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ ਬਿਜਲੀ ਚੋਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਨ ਲਈ ਵਿਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਰਿਹਾ

5

AZAD SOCH :-

ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਦਾ ਡਿਸਟ੍ਰੀਬਿਸ਼ਨ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ
ਬਿਜਲੀ ਚੋਰੀ ਨੂ ਰੋਕਨ ਲਈ ਵਿਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਰਿਹਾ
ਵੱਖ ਵੱਖ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੇ 49635 ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਦੇ ਇਮਾਰਤਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ 1853 ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਨੂ ਜੁਰਮਾਨਾ 81.33 ਲੱਖ : ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਖੰਬਾ
ਜੁਰਮਾਨੇ ਦੀ ਰਕਮ ਦਾ 70% ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਤੋਂ ਵਸੂਲ ਕਰ ਲਿਆ

ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ :- ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਚੋਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਨ ਲਈ ਜ਼ੀਰੋ ਸਹਿਣਸ਼ੀਲਤਾ ਨੀਤੀ ਦੇ ਤਹਿਤ ਸ਼੍ਰੀ ਏ. ਵੇਣੂ ਪ੍ਰਸਾਦ ਸੀ.ਐਮ.ਡੀ. ਪੀ.ਐਸ.ਪੀ.ਸੀ.ਐਲ, ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਡੀ.ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ ਗਰੇਵਾਲ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਵੰਡ ਅਤੇ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਜੈਨੇਂਦਰ ਦਾਨੀਆ ਚੀਫ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਵੰਡ ਨੌਰਥ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਤਹਿਤ, ਪੀ.ਐਸ.ਪੀ.ਸੀ.ਐਲ ਦਾ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਚੋਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਅਤੇ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਦੇ ਅਣਅਧਿਕਾਰਤ ਭਾਰ ਨੂੰ ਨਿਯਮਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬਿਜਲੀ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਦੇ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ਾਲ ਚੈਕਿੰਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ.


ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਖੰਬਾ ਡਿਪਟੀ ਮੁੱਖ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਰਾਜ ਪਾਵਰ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਲਿਮਟਿਡ ਦੇ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ ਨੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੇ 49635 ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਦੇ ਇਮਾਰਤਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ 81.43 ਲੱਖ ਜੁਰਮਾਨੇ ਦੀ ਰਕਮ ਲਗਾਈ ਹੈ,81.43 ਲੱਖ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਅਤੇ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਖੰਬਾ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਜੁਰਮਾਨੇ ਦੀ ਰਕਮ ਦਾ 70% ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਤੋਂ ਵਸੂਲ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ.

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:- दिल्ली के मुख्यमंत्री Arvind Kejriwal ने कहा पराली से पैदा होने वाले प्रदूशण को बहुत थोड़े समय में ही कंट्रोल किया जा सकता है

ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਪੀਐਸ ਖੰਬਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਸਰਕਲ ਦੀਆਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵੰਡ ਟੀਮਾਂ ਵੱਲੋਂ ਅਗਸਤ 2020 ਵਿਚ 22417 ਉਪਭੋਗਤਾ, ਸਤੰਬਰ 2020 ਵਿਚ 22299 ਉਪਭੋਗਤਾ ਅਤੇ 4919 ਉਪਭੋਗਤਾ 2020 ਵਿਚ ਦੇ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਦੇ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਅਗਸਤ 2020 ਵਿਚ 30.95 ਲੱਖ, ਸਤੰਬਰ 2020 ਵਿਚ 25.27 ਲੱਖ ਅਤੇ 1 ਤੋਂ 19 ਅਕਤੂਬਰ ਤੱਕ 25.21 ਲੱਖ. ਜੁਰਮਾਨਾ ਲਗਾਇਆ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਗੈਰ ਸਰਕਾਰੀ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਤੋਂ ਡਿਫਾਲਟਰ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਤੋਂ ਬਿੱਲਾਂ ਦੀ ਮੁੜ ਵਸੂਲੀ ਲਈ ਸਬ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਦਾ ਅਮਲਾ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਤੋਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਡਿਫਾਲਟ ਰਕਮ ਵਸੂਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਅਤੇ ਡਿਫਾਲਟਰ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਦੇ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਕੱਟੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਾਂ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸ਼ਤਾਂ ਵਿਚ ਬਿੱਲਾਂ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਸਮੇਂ ਵਿਚ 5.87 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਵਸੂਲੀ ਹੋਈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ 1.25 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਖੰਬਾ ਡਿਪਟੀ ਮੁੱਖ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਨੇ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਚੋਰੀ / ਮੀਟਰਾਂ ਦੀ ਛੇੜਛਾੜ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਾ ਹੋਣ ਤਾਂ ਜੋ ਬਿਜਲੀ ਐਕਟ ਦੇ ਤਹਿਤ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਭਾਰੀ ਜੁਰਮਾਨੇ ਤੋਂ ਬਚਿਆ ਜਾ ਸਕੇ,ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗਲਤ ਵਿਵਹਾਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਰਕਲ ਕੰਟਰੋਲ ਰੂਮ ਨੰਬਰ 96461-16731 ਵਿਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ.
ਵੱਲੋਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਪੀਐਸਪੀ ਖੰਬਾ
DY CHIEF ਇੰਜੀਨੀਅਰ
9646116006

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:-

ਰੇਲਵੇ ਟਰੈਕ ‘ਤੇ ਲਗੇ ਧਰਨੇ ‘ਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦਿੱਤਾ ਯੋਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨੇ

ਮੋਦੀ ਖਿਲਾਫ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਹਰਬੰਸ ਸਿੰਘ ਦੀ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਮੌਤ

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ facebook page like ਅਤੇ twitter follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *