ਦਿੱਲੀ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਮਨਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿਰਸਾ ਨੇ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦਿੱਲੀ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਮਨਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿਰਸਾ ਨੇ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਦਿੱਲੀ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਮਨਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿਰਸਾ ਨੇ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਕਾਨੂੰਨੀ ਨੋਟਿਸ

ਦਿੱਲੀ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਮਨਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿਰਸਾ ਨੇ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਕਾਨੂੰਨੀ ਨੋਟਿਸ

32

AZAD SOCH :-

NEW DELHI,(AZAD SOCH NEWS):- ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਣਾ ਰਣੌਤ (Kangana Ranaut) ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਲਗਾਤਾਰ ਜਾਰੀ ਹੈ, ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕਈ ਨਾਮੀ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਕੰਗਣਾ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਲਾਕਾਰ ਅਤੇ ਗਾਇਕ,ਐਕਟਰ ਦਿਲਜੀਤ ਦੌਸਾਝ ਵਾਰੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਗਲਤ ਟਵੀਟਰ ਤੇ ਬੋਲੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਲੜਾਈ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਕੰਗਣਾ ਰਣੌਤ (Kangana Ranaut) ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਜਾਰੀ ਹੈ, ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਣਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਬਠਿੰਡਾ ਦੇ ਬਹਾਦਰਗੜ੍ਹ ਜੰਡਿਆ ਪਿੰਡ ਦੀ ਇੱਕ 85 ਸਾਲਾ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਦੀ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਉਹ ਸ਼ਾਹੀਨ ਬਾਗ ਦੀ ਦਾਦੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:-  Diljit Dosanjh & Kangana Ranaut : ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ ਨੂੰ ਕੱਢੀਆਂ ਗਾਲਾਂ,ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ ਬਾਜ਼ ਕੰਗਣਾ

ਪੋਸਟ ਨੇ ਦੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਦਿਖਾਈਆਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਬਿਲਕੀਸ ਬਾਨੋ ਦੀ ਸ਼ਾਹੀਨ ਬਾਗ ਵਿੱਚ ਬੈਠੀ ਸੀ, ਜਦੋਂਕਿ ਦੂਜੀ ਬਠਿੰਡਾ ਦੀ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਮਹਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੀ ਸੀ, ਜੋ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਧਰਨੇ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸੀ,Kangana Ranaut ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਇਕੋ ਕਿਹਾ ਸੀ,ਮਹਿੰਦਰ ਕੌਰ ਨੇ ਇਸ ‘ਤੇ ਕੰਗਣਾ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਬਜੁਰਗ ਮਹਿੰਦਰ ਕੌਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ 85 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਸ਼ੂ ਪਾਲਣ ਕਰਦਾ ਹੈ,ਉਹ ਖੇਤੀ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ,ਇਸੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਦਿੱਲੀ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ (Delhi Sikh Gurdwara Management Committee) ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਮਨਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿਰਸਾ (Manjinder Singh Sirsa) ਨੇ ਫਿਲਮੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਣਾ ਰਣੌਤ ਨੂੰ ਕਾਨੂੰਨੀ ਨੋਟਿਸ ਭੇਜਿਆ ਹੈ।

ਮਨਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿਰਸਾ (Manjinder Singh Sirsa) ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕੰਗਨਾ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਅਪਮਾਨਜਨਕ ਟਵੀਟ ਲਈ ਕਾਨੂੰਨੀ ਨੋਟਿਸ ਭੇਜਿਆ ਹੈ,ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਕੰਗਨਾ (Kangana Ranaut) ਨੇ ਇਕ ਕਿਸਾਨ ਦੀ ਬੁਜੁਰਗ ਮਾਂ ਨੂੰ 100 ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਦੱਸਿਆ ਹੈ,ਸਿਰਸਾ (Sirsa) ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਟਵੀਟ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦੇਸ਼ ਵਿਰੋਧੀ ਹੈ,ਅਸੀਂ ਉਸ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਬਿਆਨਾਂ ਲਈ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ਰਤ ਮੁਆਫੀਨਾਮਾ ਮੰਗਦੇ ਹਾਂ,ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਦਿਲਜੀਤ, ਜੈਜੀ ਬੀ,ਸਿੰਗਾਂ,ਹਰਭਜਨ ਮਾਨ,ਗਿੰਪੀ ਗਰੇਵਾਲ,ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਣਾ, ਆਦਿ ਨੇ ਵੀਂ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਰੋਸ ਪ੍ਰਦਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਕੰਗਣਾ ਨੂੰ ਮਾਫੀ ਲਈ ਕਿਹਾ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:- 

Farmers Protest: कई बॉलीवुड हस्तियां किसानों के पक्ष में,Social Media पर दी

ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਨਾਲ ਪੰਗਾ ਲੈ ਕੇ ਕਸੂਤੀ ਘਿਰ,ਬੌਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ Kangana Ranaut ਪੰਜਾਬ ਦੇ

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ facebook page like ਅਤੇ twitter follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *