ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਵਿਚ ਭਾਰੀ ਸਫਲਤਾ, 2 ਵਿਅਕਤੀ ਨਸ਼ੀਲੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਸਮੇਤ ਕਾਬੂ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਵਿਚ ਭਾਰੀ ਸਫਲਤਾ, 2 ਵਿਅਕਤੀ ਨਸ਼ੀਲੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਸਮੇਤ ਕਾਬੂ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਵਿਚ ਭਾਰੀ ਸਫਲਤਾ, 2 ਵਿਅਕਤੀ ਨਸ਼ੀਲੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਸਮੇਤ ਕਾਬੂ

ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਵਿਚ ਭਾਰੀ ਸਫਲਤਾ,2 ਵਿਅਕਤੀ ਨਸ਼ੀਲੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਸਮੇਤ ਕਾਬੂ

32

AZAD SOCH :-


• 2 ਕਿਲੋ ਅਫੀਮ, 9.5 ਕਿਲੋ ਚਰਸ, 16000 ਗੋਲੀਆਂ ਲੋਮੋਟਿਲ, 900 ਗੋਲੀਆਂ ਨਾਈਟ੍ਰਾਜੈਪੈਮ ਅਤੇ 75 ਬੋਤਲਾਂ ਬਾਇਓਰੈਪ ਸ਼ਰਬਤ ਬਰਾਮਦ *


ਐਸ.ਏ.ਐਸ.ਨਗਰ,(AZAD SOCH NEWS):- ਸ੍ਰੀ ਸਤਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਪੀ ਪੀ ਐਸ, ਸੀਨੀਅਰ ਕਪਤਾਨ ਪੁਲਿਸ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਐਸ.ਏ.ਐਸ. ਨਗਰ ਨੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰੈਸ ਨੋਟ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਉਸ ਸਮੇਂ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੀ ਜਦੋਂ ਡਾ: ਰਵਜੋਤ ਕੌਰ ਗਰੇਵਾਲ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੀ ਤਸਕਰੀ (ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ) ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਦਾਇਤਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਪੰਜਾਬ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਆਈ.ਪੀ ਐਸ ਕਪਤਾਨ ਪੁਲਿਸ ਦਿਹਾਤੀ, ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਬਖਸ਼ੀਸ਼ ਸਿੰਘ ਪੀ ਪੀ, ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਮੁੱਖ ਅਫਸਰ ਥਾਣਾ ਲਾਲੜੂ ਦੀ ਦੇਖ ਰੇਖ ਹੇਠ ਐਸ, ਡਿਪਟੀ ਕਪਤਾਨ ਪੁਲਿਸ ਸਰਕਲ ਡੇਰਾਬਾਸੀ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ.

ਨਕਾਬਾਂਡੀ ਮੇਨ ਹਾਈਵੇ ਝਰਮਾਰੀ ਸ਼ਿਵ ਮੰਦਰ ਨੇੜੇ ਦੋ ਵਿਅਕਤੀ 08-01.2021 ਨੂੰ ਕਮਲਦੇਵ ਘੱਤਰੀ ਪੁੱਤਰ ਨਰ ਬਹਾਦੁਰ ਨਿਵਾਸੀ ਕੋਹਲਪੁਰ ਨਗਰ ਮਿਉਂਸਪਲ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਬੈਂਕੇ ਨੇਪਾਲ ਅਤੇ ਪਰਮੋਦ ਜੰਗ ਸ਼ਾਹ ਪੁੱਤਰ ਦੀਪੇਂਦਰ ਜੰਗ ਸ਼ਾਹ ਨਿਵਾਸੀ ਅਥਬੀਸ ਕੋਟ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਰੁਕੁਮ ਨੇਪਾਲ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਨਸ਼ੇ ਦੇ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਸ੍ਰੀ ਰੁਪਿੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਡੀਐਸਪੀ, ਪੀਬੀਆਈ ਐਨਡੀਪੀਐਸ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਐਸ.ਏ.ਐਸ. ਨਗਰ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ.

ਜਿਸਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਿਚ 2 ਕਿੱਲੋ ਅਫੀਮ ਦੇ 2 ਕਬਜ਼ੇ ਵਾਲੇ ਥੈਲੇ ਵਿਚੋਂ ਕਮਲਦੇਵ ਘੱਤਰੀ, 9.5 ਕਿਲੋ ਚਰਸ (ਕਾਮਰਿਕਲ ਮਾਤਰਾ) ਪਰਮੋਦ 16000 ਟੈਬਲੇਟ ਲੋਮੋਟਿਲ (ਕਾਮਰਿਕਲ ਮਾਤਰਾ), 900 ਟੈਬਲੇਟ ਨਾਈਟ੍ਰਾਜਿਨਪਾਮ (ਕਾਮਰੇਸੀਅਲ ਮਾਤਰਾ) ਅਤੇ ਬਾਇਓਰਪ ਸ਼ਰਬਤ 75 ਬੋਤਲ (ਕਾਮਰਿਕਲ ਮਾਤਰਾ) ) ਜੰਗ ਸਾਹਾ ਦੇ ਬੈਗ ਵਿਚੋਂ ਬਰਾਮਦ ਹੋਏ ਸਨ,
ਦੋਵਾਂ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਮੁਕੱਦਮਾ ਨੰਬਰ 9 ਮਿਤੀ 08/1/2021, ਏ / ਡੀ 18/20/22/85 ਐਨ ਡੀ ਪੀ ਐੱਸ ਐੱਸ ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਐਕਟ ਥਾਣਾ ਲਾਲੜੂ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।


09/1/2021 ਨੂੰ ਮਾਣਯੋਗ ਅਦਾਲਤ ਸ਼੍ਰੀ ਜਗਮੀਤ ਸਿੰਘ, ਪੀ ਸੀ ਸੀ, ਜੇ ਐਮ ਐਮ ਮਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ,ਸੀ. ਸਬ-ਡਵੀਜ਼ਨ ਡੇਰਾਬਸੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ 3 ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਪੁਲਿਸ ਰਿਮਾਂਡ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਡੋਸੀਅਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੇ ਸੋਲਨ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਮਲਾ ਅਤੇ ਮੈਡੀਕਲ ਨਸ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਵੇਚਣ ਲਈ ਨੇਪਾਲ ਤੋਂ ਅਫੀਮ ਅਤੇ ਚੋਰ ਖਰੀਦਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਡੂੰਘਾਈ ਨਾਲ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਪੜਤਾਲ ਦੌਰਾਨ ਹੋਰ ਅਹਿਮ ਖੁਲਾਸੇ। ਉਮੀਦ ਹੈ, ਮੁਕੱਦਮਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:- ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਹੁਣ 1000 ਲੜਕਿਆਂ ਪਿੱਛੇ ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਦਰ 920 ਹੋਈ-ਕੈਬਨਿਟ ਮੰਤਰੀ ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਅਰੁਨਾ ਚੌਧਰੀ

ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਬਾਰੇ ਵੇਰਵਾ:
(1) ਕਮਲ ਦੇਵ ਘੱਤਰੀ ਪੁੱਤਰ ਨਾਰਾ ਬਹਾਦੁਰ ਨਿਵਾਸੀ ਕੋਹਲਪੁਰ ਨਗਰ ਮਿityਂਸਪੈਲਟੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਬੈਂਕਾ ਨੇਪਾਲ ਉਮਰ ਕਿਬ 33 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਤੀਜੀ ਪਾਸ
(2) ਪਰਮੋਦ ਜੰਗ ਸ਼ਾਹ ਪੁੱਤਰ ਦੀਪੇਂਦਰ ਜੰਗ ਸ਼ਾਹ ਨਿਵਾਸੀ ਅਥਬੀਸ ਕੋਟ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਰੁਕੁਮ ਨੇਪਾਲ ਉਮਰ ਲਗਭਗ 38 ਸਾਲ ਯੋਗਤਾ ਪੰਜਵੀਂ ਪਾਸ.

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ facebook page like ਅਤੇ twitter follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *