ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਫਰੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵੈਕਸੀਨ AZAD SOCH ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਫਰੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵੈਕਸੀਨ AZAD SOCH
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਫਰੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵੈਕਸੀਨ

ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਫਰੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵੈਕਸੀਨ

36

AZAD SOCH:-

CHANDIGARH,(AZAD SOCH NEWS):- ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਮੰਤਰੀ ਬਲਬੀਰ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਟੀਕਾ ( Covid – 19 Vaccine ) ਲਗਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ,ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਰਾਜ ਵਿੱਚ Corona Vaccine ਦੀ 2 ਲੱਖ 40 ਹਜਾਰ ਡੋਜ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹਨ,ਇਹ ਨਹੀਂ ਸਿਰਫ ਸਰਕਾਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਲਗਾਏ ਜਾਣਗੇ , ਸਗੋਂ ਸਰਕਾਰੀ Hospitals ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਲੋਕ ਆਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵੀ ਵੈਕਸੀਨ ਲਗਾਈ ਜਾਵੇਗੀ,ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਰਾਜ ਦੇ ਸਾਰੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਵੈਕਸੀਨ ( Corona Vaccine ) ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ,ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਦੌਰ ਵਲੋਂ ਹੀ ਸਾਰੇ ਆਮ ਅਤੇ ਖਾਸ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਵੈਕਸੀਨ ਦੀ ਖੁਰਾਕ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ.

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:- Indian Air Force को मिलेंगे 83 Tejas Aircraft, 48,000 करोड़ रुपये की लागत से तेजस विमान खरीदने को मंजूरी दी

ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਦੌਰ ਲਈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ 3 COVID-19 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੈਕਸੀਨ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ,50 ਸਾਲ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਉਮਰ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ,ਜੋ ਕੋਰੋਨਾ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ,ਕੋਰੋਨਾ ( Coronavirus ) ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਦੇਸ਼ਭਰ ਵਿੱਚ 16 ਜਨਵਰੀ ਵਲੋਂ ਟੀਕਾਕਰਣ ( Vaccination ) ਅਭਿਆਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸੀਰਮ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਦੀ ਕੋਵਿਸ਼ੀਲਡ ( Covishield ) ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਬਾਔਟੇਕ ਦੀ ਕੋਵੈਕਸੀਨ ( Covaxin ) ਨੂੰ ਆਪਾਤਕਾਲੀਨ ਇਸਤੇਮਾਲ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਮਿਲੀ ਹੈ.

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:- 

ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੌਕੇ ਕਰਵਾ ਰਹੀ ਹੈ ਮੁਹੱਈਆ:ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ

ਪਿੰਡ ਸਨੇਟਾ ਦੇ ਕਮਿਊਟੀ ਸੈਂਟਰ ਅਤੇ ਮੁਸਲਿਮ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੀ ਧਰਮਸ਼ਾਲਾ ਲਈ 13 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਗ੍ਰਾਂਟ ਜਾਰੀ:ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ facebook page like ਅਤੇ twitter follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *