ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਨੇ ਲਾਈ ਆਵਾਜਾਈ ਨੂੰ ਬਰੇਕ,ਉੱਤਰ-ਪੱਛਮੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸੂਬਿਆਂ ਵਿਚ ਅਜੇ ਵੀ ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਨੇ ਲਾਈ ਆਵਾਜਾਈ ਨੂੰ ਬਰੇਕ,ਉੱਤਰ-ਪੱਛਮੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸੂਬਿਆਂ ਵਿਚ ਅਜੇ ਵੀ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਨੇ ਲਾਈ ਆਵਾਜਾਈ ਨੂੰ ਬਰੇਕ,ਉੱਤਰ-ਪੱਛਮੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸੂਬਿਆਂ ਵਿਚ ਅਜੇ ਵੀ ਹੱਢਚੀਰਵੀਂ ਠੰਢ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਨਹੀਂ

ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਨੇ ਲਾਈ ਆਵਾਜਾਈ ਨੂੰ ਬਰੇਕ,ਉੱਤਰ-ਪੱਛਮੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸੂਬਿਆਂ ਵਿਚ ਅਜੇ ਵੀ ਹੱਢਚੀਰਵੀਂ ਠੰਢ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਨਹੀਂ

12

AZAD SOCH:-

PATIALA,(AZAD SOCH NEWS):- ਲਗਾਤਾਰ ਠੰਢ ਵੱਧ ਰਹੀ ਹੈ, ਉੱਤਰੀ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨ੍ਹਾਂ ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਅੱਜ ਵੀਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗ ਦੇ ਇਲਾਕਿਆਂ ਸੀ ਵਿੱਚ ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਤੇ ਹੋਰ ਆਵਾਜਾਈ ਦੇ ਅਸਰ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਤੋਂ ਪੰਜਾਬ ਵੀਂ ਸਵੇਰੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ,ਇਸ ਵਿੱਚ ਮੌਸਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਨੁਮਾਨ ਮੁਤਾਬਕ ਦਿੱਲੀ, ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼, ਪੰਜਾਬ, ਹਰਿਆਣਾ, ਰਾਜਸਥਾਨ ਸਮੇਤ ਉੱਤਰ-ਪੱਛਮੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸੂਬਿਆਂ ਵਿਚ ਅਜੇ ਵੀ ਹੱਢਚੀਰਵੀਂ ਠੰਢ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ।

ਉੱਤਰ ਪੱਛਮ ਤੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖੁਸ਼ਕ ਹਵਾਵਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ ਵਿਚ ਕਮੀ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ,ਇਸ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਪੰਜਾਬ, ਹਰਿਆਣਾ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਦਿੱਲੀ, ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼, ਉੱਤਰੀ ਰਾਜਸਥਾਨ, ਸਿੱਕਮ, ਬਿਹਾਰ ਆਦਿ ਸੂਬਿਆਂ ਵਿਚ ਅਗਲੇ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਬਹੁਤ ਧੁੰਦ ਪਵੇਗੀ,ਦਿੱਲੀ-NCR ‘ਚ ਕੜਾਕੇ ਦੀ ਠੰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਛਾਈ ਹੋਈ ਹੈ,ਠੰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਪੈ ਰਹੀ ਧੁੰਦ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੋਰ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ।

Vijay Inder Singla ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ 7800 ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਰਟ ਸਕੂਲਾਂ ’ਚ ਬਦਲਿਆ

ਦਿੱਲੀ-NCR ‘ਚ ਏਨਾ ਕੋਰਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਧੁੰਦ ਦਾ ਅਸਰ ਰੇਲ ਆਵਾਜਾਈ ਤੇ ਫਲਾਇਟਸ ਤੇ ਵੀ ਪਿਆ ਹੈ,ਕਈ ਫਲਾਇਟਸ ਰੱਦ ਹੋ ਗਈਆਂ,ਦਿੱਲੀ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਤੋਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਾਰ ਉਡਾਣਾਂ ‘ਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ,ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੋਰੇ ਕਾਰਨ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇਕ ਉਡਾਣ ਰੱਦ ਕਰ ਹੈ,ਉੱਥੇ ਰੇਲ ਸੰਚਾਲਨ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ,ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਪਾਲਮ ‘ਚ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਸਾਢੇ ਪੰਜ ਵਜੇ 9.8 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤਾਪਮਾਨ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ:-  

ਸਿਹਤ ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਭਲਾਈ ਮੰਤਰੀ ਪੰਜਾਬ,ਸ.ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰੀ ਨੇ 36 ਮੈਡੀਕਲ ਲੈਬ-ਟੈਕਨੀਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਨਿਯੁਕਤੀ ਪੱਤਰ ਦਿੱਤੇ

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ facebook page like ਅਤੇ twitter follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *