ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜੇਵਾਲ ਦੀ ਅਪੀਲ,Deep Sidhu,ਪੰਨੂ ਤੇ ਪੰਧੇਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜੇਵਾਲ ਦੀ ਅਪੀਲ,Deep Sidhu,ਪੰਨੂ ਤੇ ਪੰਧੇਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜੇਵਾਲ ਦੀ ਅਪੀਲ,Deep Sidhu,ਪੰਨੂ ਤੇ ਪੰਧੇਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਗੱਦਾਰ,ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਾਈਕਾਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜੇਵਾਲ ਦੀ ਅਪੀਲ,Deep Sidhu,ਪੰਨੂ ਤੇ ਪੰਧੇਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਗੱਦਾਰ,ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਾਈਕਾਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

13

AZAD SOCH :-

NEW DELHI,(AZAD SOCH NEWS):- ਅੱਜ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜੇਵਾਲ (Balbir Singh Rajewal) ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬੀ ਅਦਾਕਾਰ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ (Deep Sidhu) ਅਤੇ ਮਜ਼ਦੂਰ ਕਿਸਾਨ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਆਗੂ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਪੰਨੂ ਅਤੇ ਸਰਵਣ ਸਿੰਘ ਪੰਧੇਰ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਗੱਦਾਰ ਕਰਾਰ ਦਿੰਦਿਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਾਈਕਾਟ ਕਰਨ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਸ੍ਰੀ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜੇਵਾਲ (Balbir Singh Rajewal) ਲਾਲ ਕਿਲ੍ਹੇ (Red Fort) ’ਤੇ ਹੋਈ ਹਿੰਸਾ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਬਾਅਦ “ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦੋਲਨ ਵਿਚੋਂ ਗੰਦਗੀ ਕੱਢਣ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਦਾ ਬਾਈਕਾਟ ਕਰਨ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ: – किसानों का खुलासा,Deep Sidhu-Lakha Sidhana के कहने पर लाल किला पहुंचे थे

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਸਾਨ ਨੇਤਾ ਨੇ ਲਾਲ ਕਿਲ੍ਹੇ (Red Fort) ਤੱਕ ਕੁਝ ਗਰੁੱਪਾਂ ਦੇ ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਸੌਖਿਆਂ ਲਾਂਘਾ ਦੇਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਵੀ ਗੰਭੀਰ ਦਸਦਿਆਂ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ’ਤੇ ਵੀ ਸੁਆਲ ਉਠਾਇਆ ਹੈ,ਕਿਸਾਨ ਨੇਤਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ (Deep Sidhu) ਨੇ ਹੀ ਪਰਦਰਸ਼ਨਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹਿੰਸਾ ਲਈ ਭੜਕਾਇਆ ,ਭਾਰਤੀ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨ ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਚਢੂਨੀ (Gurnam Singh Chadhuni) ਨੇ ਦਿੱਤੀ,ਨੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ (Deep Sidhu) ਉੱਤੇ ਪਰਦਰਸ਼ਨਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਕਸਾਨੇ ਅਤੇ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਣ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ।

 

ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਚਢੂਨੀ (Gurnam Singh Chadhuni) ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ (Deep Sidhu) ਹੀ ਪਰਦਰਸ਼ਨਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਲਾਲ ਕਿਲੇ ਤੱਕ ਲੈ ਗਿਆ,ਕਿਸਾਨ ਕਦੇ ਵੀ ਉੱਥੇ ਜਾਣਨੇ  ਦੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸਨ,ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਚਢੂਨੀ (Gurnam Singh Chadhuni) ਦੇ (Gurnam Singh Chadhuni) ਇਲਾਵਾ ਸਵਰਾਜ ਪਾਰਟੀ (Swaraj Party) ਦੇ ਯੋਗੇਂਦਰ ਯਾਦਵ (Yogendra Yadav) ਨੇ ਵੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਉੱਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਏ ਹਨ,ਯੋਗੇਂਦਰ ਯਾਦਵ  ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ (Deep Sidhu) ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਅੰਦੋਲਨ ਨੂੰ ਵਲੋਂ ਅੰਦੋਲਨ ਨੂੰ ਭੜਕਾਉਣੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ,ਉਹ ਬੀਜੇਪੀ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ: – Violence During Tractor Parade: दिल्ली पुलिस ने 22 केस दर्ज किये,200 व्यक्ति हिरासत में लिए

ਯੋਗੇਂਦਰ ਯਾਦਵ  ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਬੀਜੇਪੀ ਸੰਸਦ ਸੰਨੀ ਦੇਓਲ  ਦਾ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਏਜੰਟ ਰਹਿ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ  ਦੇ ਨਾਲ ਇਸਦੀ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਹੈ ,ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਅਸੀਂ ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵਾਰ ਦੱਸਿਆ ਸੀ,ਮਗਰ ਕੋਈ ਕਾੱਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਹੋਈ,ਉਸਦੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ  ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਉਸਨੂੰ ਗਿਰਫਤਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ,ਯੋਗਿੰਦਰ ਯਾਦਵ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਦਿੱਲੀ ਹਿੰਸੇ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕੋਈ ਸਾਜਿਸ਼ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ: –

Rakesh Tikait का बड़ा,बयान राजनीतिक दल के लोग हैं जिन्होंने किसान आंदोलन में हिंसा का कारण बना

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ Facebook Page Like ਅਤੇ Twitter Follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *