ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਨਿਵਾਸੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ Atul Nagpal ਦੀ ਗੱਡੀ ਹੇਠੋਂ ਮਿਲਿਆ ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਨਿਵਾਸੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ Atul Nagpal ਦੀ ਗੱਡੀ ਹੇਠੋਂ ਮਿਲਿਆ

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਨਿਵਾਸੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ Atul Nagpal ਦੀ ਗੱਡੀ ਹੇਠੋਂ ਮਿਲਿਆ ਪੈਟਰੋਲ ਬੰਬ

ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਨਿਵਾਸੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ Atul Nagpal ਦੀ ਗੱਡੀ ਹੇਠੋਂ ਮਿਲਿਆ ਪੈਟਰੋਲ ਬੰਬ

2

AZAD SOCH:-

Fazilka,(AZAD SOCH NEWS):– ਅਬੋਹਰ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕੇ ਤੋਂ ‘ਆਪ’ ਦੀ ਟਿਕਟ ’ਤੇ ਪਿਛਲੀ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣ ਲੜਨ ਵਾਲੇ ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਨਿਵਾਸੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ (Aam Aadmi Party) ਦੇ ਨੇਤਾ ਅਤੁਲ ਨਾਗਪਾਲ (Leader Atul Nagpal) ਦੀ ਰਿਹਾਇਸ਼ ’ਤੇ ਖੜ੍ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਇਨੋਵਾ ਗੱਡੀ (Innova) ਦੀ ਸਟੈਪਨੀ ਕੋਲੋਂ ਦੇਸੀ ਪੈਟਰੋਲ ਬੰਬ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਨਸਨੀ ਫੈਲ ਗਈ,ਬੰਬ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਵਿਰੋਧੀ ਧਿਰ ਦੇ ਨੇਤਾ ਹਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਚੀਮਾ (Leader Harpal Singh Cheema) ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਅਸੈਂਬਲੀ, ਅਤੁਲ ਨਾਗਪਾਲ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਰਕਰਾਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਸੀ।

Click The Link:-  Barnala ਦੀ ਮਹਾਂਪੰਚਾਇਤ ’ਚ ਹੋਇਆ 1 ਲੱਖ 30 ਹਜ਼ਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਇਕੱਠ: Writers Report

ਅਤੁਲ ਨਾਗਪਾਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਨੇਤਾ ਹਰਪਾਲ ਚੀਮਾ ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਸਬੑਡਵੀਜ਼ਨ (Fazilka subdivision) ਦੇ ਪਿੰਡ ਹੀਰਾਂਵਾਲੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਤਾਵਿਤ ਸ਼ਰਾਬ ਫੈਕਟਰੀ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਧਰਨੇ ’ਤੇ ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਸਬੑਡਵੀਜ਼ਨ ਦੇ ਪਿੰਡ ਨੂਰਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਧਰਨੇ ’ਤੇ ਗਏ,ਨੇਤਾ ਹਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਚੀਮਾ ਆਪਣੀ ਰਿਹਾਇਸ਼ ਛੱਡ ਕੇ ਗਏ ਤਾਂ ਉਥੇ ਮੌਜੂਦ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਨੋਵਾ ਕਾਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਇੱਕ ਬੋਤਲ ਲਟਕਦੀ ਵੇਖੀ।

Click The Link:-  Agricultural Laws ਉਤੇ ਰੋਕ ਲਾਉਣ ਦੀ ਮਿਆਦ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਬਿਆਨ ਨੂੰ ਤੋੜ ਮਰੋੜ ਕੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਤੁਲ ਨਾਗਪਾਲ ਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ,ਬੋਤਲ ਵੱਲ ਵੇਖਦਿਆਂ ਇਹ ਪਾਇਆ ਕਿ ਇਹ ਪੈਟਰੋਲ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਅੰਦਰ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਇਕ ਬੱਤੀ ਲਟਕ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਸਟੈਪਨੀ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ।

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ Facebook Page Like ਅਤੇ Twitter Follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *