400 ਲੀਟਰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਸਣੇ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ‘ਚ ਲਾਹਣ ਬਰਾਮਦ,4 ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ,ਪੁਲਿਸ ਦੀ 400 ਲੀਟਰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਸਣੇ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ‘ਚ ਲਾਹਣ ਬਰਾਮਦ,4 ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ,ਪੁਲਿਸ ਦੀ
BREAKING NEWS
Search

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
400 ਲੀਟਰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਸਣੇ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ‘ਚ ਲਾਹਣ ਬਰਾਮਦ,4 ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ,ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ

400 ਲੀਟਰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਸਣੇ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ‘ਚ ਲਾਹਣ ਬਰਾਮਦ,4 ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ,ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ

1

AZAD SOCH:-

Amritsar,(AZAD SOCH NEWS):- ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਭਾਰੀ ਮਾਤਰਾ ‘ਚ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਬਰਾਮਦ (Illegal Alcohol Seizures) ਕੀਤੀ ਹੈ,ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨੇ 400 ਲੀਟਰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ, 1,16,000 ਕਿੱਲੋ ਲਾਹਣ, 10 ਚਾਲੂ ਭੱਠੀਆਂ, 20 ਡਰੰਮ ਤੇ 7 ਗੈਸ ਸਲੰਡਰ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਹਨ,ਭਾਰਤ-ਪਾਕਿ ਸਰਹੱਦ ਦੇ ਨੇੜੇ ਸਥਿਤ ਚੱਕ ਮਿਸ਼ਰੀ ਖਾਨ ਪਿੰਡ ਵਿਚ, ਸਥਾਨਕ ਪੁਲਿਸ ਨੇ 10 ਦੇ ਲਗਭਗ ਗੈਰ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ,ਇੱਥੋਂ ਦੀ ਦਿਹਾਤੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਚੱਕ ਮਿਸ਼ਰੀ ਖਾਂ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਕੀਤੇ ਸਰਚ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ (Search Operation) ਦੌਰਾਨ ਭਾਰੀ ਮਾਤਰਾ ‘ਚ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਬਰਾਮਦ (Illicit Alcohol) ਕੀਤੀ ਹੈ।

ALSO READ:- ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੂਰਵ ਦੁਪਹਿਰ 11:00 ਵਜੇ ਤੋਂ ਦੁਪਹਿਰ 12:00 ਵਜੇ ਤੱਕ ਚੁੱਪੀ ਧਾਰ ਕੇ ਦਿਓ ਕੋਵਿਡ ਦੌਰਾਨ ਜਾਨਾਂ ਗੁਆਉਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ

ਤਿੰਨ ਘੰਟੇ ਚੱਲੀ ਤਲਾਸ਼ੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੌਰਾਨ, ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦਿਹਾਤੀ ਦੇ ਐਸਐਸਪੀ ਧਰੁਵ ਧਈਆ ਅਤੇ ਹੋਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ 400 ਲੀਟਰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਸਮੇਤ 1.16 ਲੱਖ ਦੀ ਲਾਹਣ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ,ਪੁਲਿਸ ਨੇ 16 ਤਰਪਾਲਾਂ, 1000 ਲੀਟਰ ਸਮਰੱਥਾ ਵਾਲੀ ਇੱਕ ਪਾਣੀ ਦੀ ਟੈਂਕੀ, 20 ਡਰੰਮ, ਸੱਤ ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ (Gas Cylinder),ਅਤੇ ਇੱਕ ਕਾਰ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਸਪਲਾਈ (Illegal Alcohol Supply) ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਗਈ ਸੀ।

ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਦੌਰਾਨ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਕਰਨੈਲ ਸਿੰਘ, ਸ਼ਮਸ਼ੇਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਸੁਖਦੇਵ ਸਿੰਘ, ਸਾਰੇ ਵਸਨੀਕ ਚੱਕ ਮਿਸ਼ਰੀ ਖਾਨ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ,ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜ਼ਬਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਕਸਾਈਜ਼ ਐਕਟ (Excise Act) ਦੇ ਅੱਠ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਹਨ,ਐਸਐਸਪੀ ਧਰੁਵ ਦਹੀਆ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹੁਣ ਤੱਕ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ 5.25 ਲੱਖ ਕਿੱਲੋ ਦੀ ਲਾਹਣ ਅਤੇ 1,891 ਲੀਟਰ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਜ਼ਬਤ (Seizure of Illicit Alcohol) ਕੀਤੀ ਹੈ।

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ Facebook Page Like ਅਤੇ Twitter Follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *