ਬੇਟੇ Aryan Khan ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਚੁੱਕਿਆ ਵੱਡਾ ਕਦਮ,ਹੁਣ ਬੇਟਾ ਹੋਵੇਗਾ ਬੇਟੇ Aryan Khan ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਚੁੱਕਿਆ ਵੱਡਾ ਕਦਮ,ਹੁਣ ਬੇਟਾ ਹੋਵੇਗਾ
BREAKING NEWS
Search
Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਚੁੱਕਿਆ ਵੱਡਾ ਕਦਮ, ਹੁਣ ਬੇਟਾ ਹੋਵੇਗਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ!ਆਰੀਅਨ ਲਈ ਇੱਕ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ

ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਚੁੱਕਿਆ ਵੱਡਾ ਕਦਮ,ਹੁਣ ਬੇਟਾ ਹੋਵੇਗਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ!ਆਰੀਅਨ ਲਈ ਇੱਕ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ

4

Azad Soch:-

New Mumbai,(Azad Soch News):- Aryan Khan Protection: ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ (Superstar Shah Rukh Khan) ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਬੀਤਿਆ ਇੱਕ ਮਹੀਨਾ ਕਾਫੀ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਸਾਬਤ ਹੋਇਆ ਹੈ,ਆਰਿਅਨ ਖਾਨ (Aryan Khan) ਨੂੰ ਆਖਿਰਕਾਰ 28 ਅਕਤੂਬਰ 2021 ਨੂੰ ਡਰੱਗਜ਼ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਫਸੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਖਾਰਜ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜ਼ਮਾਨਤ ਮਿਲ ਗਈ,ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਜੇਲ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ,ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਗੰਭੀਰ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਆਰਿਅਨ ਖਾਨ (Aryan Khan) ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਵੱਡਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਆਰੀਅਨ ਜੇਲ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ ਤਾਂ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ (Superstar Shah Rukh Khan) ਆਪਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ‘ਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ,ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਕ ਰਿਪੋਰਟ ‘ਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਲਈ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ,ਖਬਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਅਤੇ ਗੌਰੀ ਦੋਵੇਂ ਆਰੀਅਨ ਲਈ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਜੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਤੋਂ ਬਚਾਏ,ਜਿਵੇਂ ਰਵੀ ਸਿੰਘ (Shah Rukh’s Bodyguard) ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕਿੰਗ ਖਾਨ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ALSO READ:- Jalandhar CIA Staff ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਕੀਤਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼, ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਸਮੇਤ 3 ਤਸਕਰ ਕਾਬੂ

ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਖਾਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਸੂਤਰ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਲਈ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਤੇਜ਼ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਸੂਤਰ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, “ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਲਈ ਸ਼ਹਿਰ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ,ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਰਵੀ ਸਿੰਘ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ,ਰਵੀ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਔਖੀ ਘੜੀ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲਈ ਸੀ,ਰਵੀ ਦੀ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰ ਸਕੇ।”

ਹੁਣ ਨਵੀਂ ਟੀਮ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਵਾਰ-ਵਾਰ NCB ਦਫਤਰ ਬੁਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਗਾਰਡ ਦੇ NCB ‘ਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਨੇਟੀਜ਼ਨ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ,ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਹਫਤੇ ‘ਚ ਇਕ ਵਾਰ NCB ਟੀਮ ਤੋਂ ਕਾਊਂਸਲਿੰਗ ਸੈਸ਼ਨ (Counseling Sessions) ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ,ਇਹ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਲਈ ਇਕ ਸਮਝੌਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਹਫ਼ਤੇ ਵਿਚ ਇਕ ਵਾਰ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਕੌਂਸਲਿੰਗ ਲਈ NCB ਟੀਮ ਕੋਲ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ALSO READ:- 

ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਬੇ ਭਰ ਵਿੱਚ “ਮਿਸ਼ਨ ਕਲੀਨ” ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ Facebook Page Like ਅਤੇ Twitter Follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *