ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ Charanjit Channi ਆਪਣਾ ‘ਆਮ ਆਦਮੀ’ ਅਕਸ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ Charanjit Channi ਆਪਣਾ ‘ਆਮ ਆਦਮੀ’ ਅਕਸ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ
BREAKING NEWS
Search
Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
New Punjab Chief Minister Charanjit Channy is busy creating his 'common man' image

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਚੰਨੀ ਆਪਣਾ ‘ਆਮ ਆਦਮੀ’ ਅਕਸ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ

1

AZAD SOCH:-

MOGA,(AZAD SOCH NEWS):- ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਚੰਨੀ (New Punjab Chief Minister Charanjit Channi) ਆਪਣਾ ‘ਆਮ ਆਦਮੀ’ ਅਕਸ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ,ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਉਹ ਮੋਗਾ ‘ਚ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਰੈਲੀ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ,ਇੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਰਾਤ ਰੁਕਣਾ ਸੀ,ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹੋਟਲ-ਰੈਸਟ ਹਾਊਸ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਪਾਰਟੀ ਆਗੂ ਦੇ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਘਰ ਨਹੀਂ ਗਏ,ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਪਿੰਡ ਚਾਂਦਪੁਰਾਣਾ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਪੁੱਜੇ, ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਪੂਰੀ ਰਾਤ ਰਹੇ,ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਾਢੇ 3 ਮਹੀਨਿਆਂ ਬਾਅਦ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ (Assembly Elections) ਹੋਣੀਆਂ ਹਨ,ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਸੀਐਮ ਚੰਨੀ ਵੋਟ ਬੈਂਕ (CM Channi Vote Bank) ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​ਕਰਨ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਆਮ ਆਦਮੀ ਵਾਂਗ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰਕੇ ਸਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਦੋਹਰੀ ਖੇਡ ਰਹੇ ਹਨ,2016 ਵਿੱਚ, ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਚੰਨੀ (Charanjit Channi) ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ ਸਨ।

ALSO READ:- ਡਿਪਟੀ ਸੀਐੱਮ ਮਨੀਸ਼ ਸਿਸੋਦੀਆ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਿੱਖਿਆ ਮੰਤਰੀ ਪ੍ਰਗਟ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਬਹਿਸ ਦੀ ਚੁਣੌਤੀ

ਸਰਕਾਰ ਖਿਲਾਫ ਸੀ.ਐਮ ਚੰਨੀ ਨੇ ਸਮਰਥਕਾਂ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਭਰ ਦਾ ਸਾਈਕਲ ਦੌਰਾ ਕੀਤਾ,ਜਦੋਂ ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਮੋਗਾ (MOGA) ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਕਤ ਸ਼ਹੀਦ ਬਾਬਾ ਤੇਗਾ ਸਿੰਘ (Shaheed Baba Tega Singh) ਸੀ.ਐਮ.ਚੰਨੀ(CM Channi) ਪਿੰਡ ਚੰਦ ਪੁਰਾਣਾ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ (Gurdwara Sahib) ਵਿਖੇ ਨਤਮਸਤਕ ਹੋਏ,ਸੀਐਮ ਚਰਨਜੀਤ ਚੰਨੀ (CM Charanjit Singh Channi) ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰੇ ਲਈ ਇਸ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਨਾਲ ਇਤਿਹਾਸ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ,ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਸਾਈਕਲ ਟੂਰ ‘ਤੇ ਨਿਕਲਿਆ ਤਾਂ ਉੱਥੇ 2,000 ਨੌਜਵਾਨ ਸਨ,ਉਸ ਸਮੇਂ ਸਾਨੂੰ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਵਿਚ ਸ਼ਰਨ ਮਿਲੀ ਸੀ,ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਇਸ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਵਿਚ ਠਹਿਰਿਆ ਸੀ,ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਸੀਐਮ ਚੰਨੀ (CM Channi) ਨੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈਰਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਉਹ ਫੁੱਟਪਾਥ ‘ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ, ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸੁਣ ਕੇ, ਭੰਗੜਾ ਪਾ ਕੇ, ਹਾਕੀ ਦਾ ਗੋਲਕੀਪਰ ਬਣ ਕੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਗਰੀਬੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਇਮੇਜ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ALSO READ:-

केन्द्र सरकार की तरफ से पिछले साल लाए गए तीन नए कृषि कानूनों के विरोध में प्रदर्शन कर रहे किसानों के आंदोलन का आज एक साल पूरा

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ update ਲਈ Facebook Page Like ਅਤੇ Twitter Follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *