ਸੈਕਰਡ ਹਾਰਟ ਕਾਨਵੈਂਟ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ (SHCIS), ਸਰਾਭਾ ਨਗਰ,ਲੁਧਿਆਣਾ ਨੇ ਦੂਜੇ ਬੈਚ ਸੈਕਰਡ ਹਾਰਟ ਕਾਨਵੈਂਟ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ (SHCIS), ਸਰਾਭਾ ਨਗਰ,ਲੁਧਿਆਣਾ ਨੇ ਦੂਜੇ ਬੈਚ
BREAKING NEWS
Search
Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.

Live Clock Date

Your browser is not supported for the Live Clock Timer, please visit the Support Center for support.
Sacred Heart Convent International School (SHCIS), Sarabha Nagar, Ludhiana proudly announces its IGCSE result for the second batch

ਸੈਕਰਡ ਹਾਰਟ ਕਾਨਵੈਂਟ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ (SHCIS), ਸਰਾਭਾ ਨਗਰ,ਲੁਧਿਆਣਾ ਨੇ ਦੂਜੇ ਬੈਚ ਲਈ ਆਪਣੇ IGCSE ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਮਾਣ ਨਾਲ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ

5

AZAD SOCH:-

Ludhiana,(AZAD SOCH NEWS):- ਸੈਕਰਡ ਹਾਰਟ ਕਾਨਵੈਂਟ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ (SHCIS), ਸਰਾਭਾ ਨਗਰ, ਲੁਧਿਆਣਾ ਨੇ ਦੂਜੇ ਬੈਚ ਲਈ ਆਪਣੇ IGCSE ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਮਾਣ ਨਾਲ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ,ਕੈਮਬ੍ਰਿਜ ਅਸੈਸਮੈਂਟ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ, ਜਿਸਨੂੰ CIE ਵਜੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸਿੱਖਿਆ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਪਾਠਕ੍ਰਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ,ਮਾਣ ਵਧਾਉਣ ਲਈ, ਸੈਕਰਡ ਹਾਰਟ ਕੈਮਬ੍ਰੀਅਨਾਈਟਸ ਨੇ 5 ਸਮੂਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ 14 ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਤੀਜਿਆਂ ਨਾਲ ਸਕੂਲ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾਯੋਗ 35A* ਅਤੇ 29 A ਗ੍ਰੇਡ ਸਕੂਲ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਜੋੜਦੇ ਹਨ – 15 ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਕੈਮਬ੍ਰਿਜ IGCSE-22 ਬੈਚ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ,7 A* ਗ੍ਰੇਡਾਂ ਦੀ ਕਲੀਨ ਸਵੀਪ ਦੇ ਨਾਲ – ਉਸਦੇ ਸਾਰੇ ਚੁਣੇ ਗਏ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ – ਪੁਨੀਤ ਕੌਰ ਗਰੇਵਾਲ ਇੱਕ ਬੇਮਿਸਾਲ ਅਤੇ ਬੇਮਿਸਾਲ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਨਾਲ ਚਮਕਦੀ ਹੈ।

6A* ਗ੍ਰੇਡ ਮੇਹਰਨੂਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਸਨਾ ਅਰੋੜਾ ਦੋਵਾਂ ਦੁਆਰਾ, 5 A* ਗ੍ਰੇਡ ਭਾਵੀਸ਼ ਮੋਹਨ ਜੈਨ ਅਤੇ 4 A* ਗ੍ਰੇਡ ਸਨਾਜ਼ ਸਨਨ ਨੇ ਨਤੀਜਾ-ਸ਼ੀਟ ਦੀ ਵਡਿਆਈ ਕੀਤੀ,ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਨ ਲਈ, ਸਾਡੇ ਸਕੋਰਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ਗੁਰਦੇਵ ਕੌਰ ਨੂੰ 2 ਏ* ਅਤੇ 4 ਏ ਗ੍ਰੇਡ ਅਤੇ ਕਨਿਕਾ ਜੈਨ ਨੂੰ ਆਲ ਏ ਦੇ ਨਾਲ ਹੈ,ਅਜਿਹਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾਯੋਗ ਨਤੀਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਮਾਣ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਪਲ ਹੈ।

ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ, ਫੈਕਲਟੀ ਅਤੇ ਮਾਪੇ ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹੋਰ ਅਕਾਦਮਿਕ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਹਨ,ਸਕੂਲ ਸੈਕਰਡ ਹਾਰਟ ਨਾਮ ਦੇ ਉਪਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਉੱਭਰ ਕੇ, ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਪੀੜ੍ਹੀਆਂ ਲਈ ਮਿਆਰੀ ਸਿੱਖਿਆ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਵਧਣ, ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਅਤੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

AZAD SOCH :- E-PAPER

ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ Update ਲਈ Facebook Page Like ਅਤੇ Twitter Follow
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *